Gặp mặt đầu năm

Có đầu thì phải có đuôi
Tại Quy nhơn chúng tôi đã có buổi gặp mặt nhẹ nhàng, thân mật.
Đã biết nhau là ai, đã biết một số điều muốn biết và nói rất chân thành những điều theo tôi thấy cần nói.
Người bạn trẻ của chúng ta rất nhiệt huyết, rất vui vẻ ,suy nghĩ và thể hiện rất chất phác và đơn giản đến nỗi ...dễ làm phức tạp vấn đề. Bạn ấy đang trong quá trình tự hoàn thiện và cũng muốn hoàn thiện mình theo chiều sâu để vững vàng trong cuộc sống và công việc. Bạn ấy rất mong muốn được hòa nhập sớm vào lại cộng đồng này.
Chúng ta hãy chờ xem....
Cũng mong ( chứ không dám yêu cầu) một số trong chúng ta hãy rộng lượng thêm một chút với bạn ấy để bạn ấy có cơ hôi hòa nhập tốt và trở thành hạt nhân tích cực tại đây.
Chắc mọi người quan tâm đều biết rằng tôi đang nói về một "người mà ai cũng biết là ai đấy".
Hy vọng bạn ấy còn cơ hội!
Và sau đó chúng ta cũng chờ xem...

TB: (Nếu BQT thấy bài này không cần thiết thì làm ơn xóa giúp tôi)

Bài viết chẳng ăn nhập gì với chủ đề được tạo ra!

Nên chuyển qua box "góp ý" với tiêu đề : "Xin giúp 1 anh bạn trẻ"
Hoăc box "giao lưu" với tiêu đề : "Chân dung 1 anh bạn trẻ"

PS : Mọi việc đã quá rõ ràng, tôi đề nghị mọi người không nên có những bài đại loại như thế.

Nếu mọi người chấp nhận "anh bạn trẻ" trở lại thì chậm một tháng cũng có sao.
Ngược lại nếu mọi người đã không "chấp nhận" thì cho dù có được unban nick ngay lập tức thì người đó chỉ chơi với "dế" thôi!

Ngược lại nếu mọi người đã không "chấp nhận" thì cho dù có được unban nick ngay lập tức thì người đó chỉ chơi với "dế" thôi!

Trên Agriviet còn có thúy hiền nữa mà!

Có đầu thì phải có đuôi
Tại Quy nhơn chúng tôi đã có buổi gặp mặt nhẹ nhàng, thân mật.
Đã biết nhau là ai, đã biết một số điều muốn biết và nói rất chân thành những điều theo tôi thấy cần nói.
Người bạn trẻ của chúng ta rất nhiệt huyết, rất vui vẻ ,suy nghĩ và thể hiện rất chất phác và đơn giản đến nỗi ...dễ làm phức tạp vấn đề. Bạn ấy đang trong quá trình tự hoàn thiện và cũng muốn hoàn thiện mình theo chiều sâu để vững vàng trong cuộc sống và công việc. Bạn ấy rất mong muốn được hòa nhập sớm vào lại cộng đồng này.
Chúng ta hãy chờ xem....
Cũng mong ( chứ không dám yêu cầu) một số trong chúng ta hãy rộng lượng thêm một chút với bạn ấy để bạn ấy có cơ hôi hòa nhập tốt và trở thành hạt nhân tích cực tại đây.
Chắc mọi người quan tâm đều biết rằng tôi đang nói về một "người mà ai cũng biết là ai đấy".
Hy vọng bạn ấy còn cơ hội!
Và sau đó chúng ta cũng chờ xem...

TB: (Nếu BQT thấy bài này không cần thiết thì làm ơn xóa giúp tôi)

"Nếu BQT thấy bài này không cần thiết thì làm ơn xóa giúp tô"
Cái câu này của botienthi nói hơi thiếu tự tin đó! Đó là suy nghĩ của bác mà. bác cứ bày toả miễn là không thẹn với lòng mình là được!

Xem ra thời nào cũng có sụ đố kị lẫn nhau,nhiệt tình,hăng hái,muốn thay đổi cái củ kỹ họ lại phê bình ta là chơi ngông,vác đèn chạy trước oto.Thật buồn là muôn đời cái xã hội này vẫn vậy.

Xem ra thời nào cũng có sụ đố kị lẫn nhau,nhiệt tình,hăng hái,muốn thay đổi cái củ kỹ họ lại phê bình ta là chơi ngông,vác đèn chạy trước oto.Thật buồn là muôn đời cái xã hội này vẫn vậy.

Bạn vác đèn chạy trước ô tô à?

Không nên phán 1 câu vô thưởng vô phạt như vậy.

Dịp Tết này, mình bận việc không vào diễn đàn nên không hiểu cội nguồn thế nào? các bác có thể bật mí cho biết một xíu với nhé.

Mình hiểu vấn đề .... nghĩa là chủ topic đã có một buổi offline tại Quy Nhơn rất vui ...
Cũng là đầu năm.... mong rằng mọi việc sẽ tốt đẹp hơn ! Đã UnBan nick XLTY.

Thay mặt xinloitinhyeu 541 , xinloitinhyeu gửi lời chân thành tới bồ tiên thi và tất cả những ai đã thông cảm cho xlty541 ( người giống tên )!

Thay mặt xinloitinhyeu 541 , xinloitinhyeu gửi lời chân thành tới bồ tiên thi và tất cả những ai đã thông cảm cho xlty541 ( người giống tên )!

Trời! Có chuyện cám ơn giùm nữa hả?

Vậy là xinloitinhyeu khác với xinloitinhyeu541 :lol:

Riêng tôi cảm thấy tình hình ngày càng căng
Mọi người đều biết, bác cứ yên tâm

xinloitinhyeu là bố của xinloitinhyeu541 :1^:(đây là tự giới thiệu)
Thật tội nghiệp cho 1 nhân cách xinloitinhyeu!

đúng !ban đầu tôi cũng nghỉ...thôi tết mà...xem lại hôm nay cũng đã mùng 7 âl, "hạ niêu rồi" .
chúng ta cũng đã mất quá nhiều thời gian với xinloitinhyeu rồi.
mong rằng ngày mai sẻ khác

Last edited by a moderator:
Hôm nay mà là ngày cá tháng 4 là ViệtNam ta có người...giựt giải rùi.Tiếc thay...

Hôm nay mà là ngày cá tháng 4 là ViệtNam ta có người...giựt giải rùi.Tiếc thay...
Tôi không hiểu lắm bạn tiếc cho điều gì, nhưng bản thân tôi tiếc cho 2 việc:
1. Bác Botienthi đã trao duyên nhầm (bác giận tôi chịu). Hãy nhìn lối "mượn" nick để tham gia diễn đàn, bởi vì mỗi người có 1 "văn phong", đâu khó để nhận ra cách hành văn của một người.
2. BQT quá sớm để UNBAN. Nguyên tắc: "Trọng tài rút thẻ thì không thay đổi".
Đây là ý kiến cá nhân.

1. Bác Botienthi đã trao duyên nhầm (bác giận tôi chịu). Hãy nhìn lối "mượn" nick để tham gia diễn đàn, bởi vì mỗi người có 1 "văn phong", đâu khó để nhận ra cách hành văn của một người.
Đây là ý kiến cá nhân.

hôm nay tôi xin một vé...ăn theo không bỏ một chử

Đây là ý kiến cá nhân.

Hix!..Hix!....!
Thanh minh là có tội. Không thanh minh thì...quá tội.
Lý do là tôi thu hoạch ớt đầu xuân nên luôn phải hít hà...
Điều nữa là không ngờ topic này lại... hot đến thế!
Dẫu sao tôi đã nói : "chúng ta cũng chờ xem..."
BQT trước đó đã đề ra nguyên tắc cho trường hợp này và đã thực hiện đúng tình lý, và vì đầu năm nên có nghiêng hơn về tình một chút (rất trân trọng).
Tôi mong chúng ta hãy chờ thêm tý nữa xem có sự tích cực ở các topic khác không hay như phuong_huy nói : "Càng theo dõi càng thấy hấp dẫn hơn"
Sau đó tôi tin chắc BQT sẽ có cách giải quyết đúng đắn nhất.
Riêng topic này tôi đề nghị BQT đóng lại để tránh sự mất bình tĩnh của bất cứ ai.
Xin cảm ơn!

Back