Gặp mặt giao lưu tiến đến hợp tác tại Hà Nội.

• Thread starter dudo92
  • Ngày gửi
Nếu đứng một mình, tất cả quý anh em đây đều có thể nên cơ ngơi nhưng mất thời gian hơn. Vì vậy, mình chủ trì buổi gặp gỡ, giao lưu giữa anh chị em.
Mục đích giao lưu : trao đổi sở trường hướng đến hợp tác tự nguyện.
Thời gian : chốt khi có đủ thành viên đăng kí.
Địa điểm : đất nông nghiệp sắp thu hồi của mình tại ngõ 6 Phạm Văn Đồng, Cầu Giấy hoặc ae gợi ý.
Hoạt động : 2 tiếng dành cho thẳng thắn chia sẻ thế mạnh hướng chuyên môn hóa, không dùng chất kích thích.
Sau đó là Rượu bia với gà h mông hấp chanh hoặc vịt mắc khén.

Lí do cho hợp tác rất nhiều thưa quý anh chị em, tôi thì phát hiện ra cách một mình một vườn không lo trộm cắp hơi muộn, ưu điểm vốn ít nhưng hợp tác cũng là lựa chọn.
Sở trường của mỗi người mỗi khác, có người bền sức, có người giỏi điện máy, có người thích bàn giấy số sách, người có kĩ thuật, người có tiền đầu tư... khi hợp lại thành nhiều nhóm hoàn chỉnh, chúng ta làm và dựa trên tinh thần tự do nhưng thống nhất sẽ giúp cho mục đích tốt đẹp được thực hiện.
Hợp tác như người bạn, tôn trọng nhau và thấu hiểu!
Xin phép nói về riêng tôi, tôi cần đất càng gần Hà Nội càng tốt, người bạn có chút đất và ít vốn. T có kinh nghiệm, những cải tiến mới có lợi cho sản xuất công nghiệp, toàn thời gian và tự lo sinh hoạt được.

Tôi đăng ký, rất muốn được đến thăm quan các loại con giống nhà dudo

Hehe làm bạn thất vọng, mình chỉ ấp thuê bán giống, mới làm nên chả có gì đâu. 2 bạn trước mượn đất của haanlac biết rõ. Qua bàn gặp mặt để hợp tác vì thiếu thốn đất quá.

Hay như này nhé! Mồng hai tháng chín, ngày độc lập! Gặp không được hết thì gặp một ít!

Nên là ae chưa có nghề muốn làm lò ấp, buôn bán hay làm vịt, chế biến thủy cầm. Vì mình có món ăn mới giúp tiêu thụ thủy cầm sánh ngang gia cầm, do anh họ là bếp trưởng làm và mình tự biên lại. Và lò ấp cải tiến với kĩ thuật ấp mới với phương thức chuyển giống mới. Nhưng mà chắc mấy bác off nghe cho vui chứ k ai làm theo đâu vì dại gì mất công mà chưa thấy kết quả vì thường thì có ai lo bao đồng cho thiên hạ!.
Còn lộ trình phá giá như thế nào hay chính sách hoạt động của trại gà để phá giá thành công mà gà sạch nhất thị trường vẫn có lãi, đều có thể áp dụng ở mọi địa phương. Nhưng tốt nhất các bác muốn biết nên ib e, vì e cũng đang bận với tá công chuyện chuyển giống vô nam, con nhỏ.

Nên là ae chưa có nghề muốn làm lò ấp, buôn bán hay làm vịt, chế biến thủy cầm. Vì mình có món ăn mới giúp tiêu thụ thủy cầm sánh ngang gia cầm, do anh họ là bếp trưởng làm và mình tự biên lại. Và lò ấp cải tiến với kĩ thuật ấp mới với phương thức chuyển giống mới. Nhưng mà chắc mấy bác off nghe cho vui chứ k ai làm theo đâu vì dại gì mất công mà chưa thấy kết quả vì thường thì có ai lo bao đồng cho thiên hạ!.
Còn lộ trình phá giá như thế nào hay chính sách hoạt động của trại gà để phá giá thành công mà gà sạch nhất thị trường vẫn có lãi, đều có thể áp dụng ở mọi địa phương. Nhưng tốt nhất các bác muốn biết nên ib e, vì e cũng đang bận với tá công chuyện chuyển giống vô nam, con nhỏ.
Nhất trí mồng hai tháng chín nhé!

Mình sẽ xin ý kiến KTD để anh em khu vực đồng bằng bắc bộ và anh em Trung du miền núi phía bắc có thời cơ ngồi với nhau một tí ti!

Chúng ta nên gặp mặt nhau để đưa ra hướng giải quyết mới mẻ những khúc mắc của thành viên. Nhiều khi off gặp anh em không làm, không trải nghiệm hơi mệt vì họ sẽ khó hiểu cải tiến dẫn tới hiểu lầm. Ví như nếu mình đăng lên đây những cải tiến, thì off mình giải thích thêm phạm vi áp dụng và lợi ích. Hoàn thiện cũng là mình giúp.
Cái đích cuối là nông nghiệp bền vững, thực phẩm sạch và mô hình doanh nghiệp bền vững( k phát phì, không teo tóp). Thực ra nó chẳng có gì ghê gớm, khó khăn, chỉ là trải nghiệm riêng của mình nhận ra nên làm như thế nào.

cũng miền núi mà mình tận tây nguyên.. buồn.. 4 năm tham gia dd đàn đc off đúng một lần.hjkhjk

EM cứ đặt gạch 1 slot đã, ngày nghỉ và cuối tuần thì hơi khó nhưng xếp lịch được em sẽ tham gia. Cò gì bác sms em 1 tiếng.

Back