giúp mình bệnh này của gà với

• Thread starter hiyoshi
  • Ngày gửi
tình hình là gà của mình có vài em ủ rủ, không ăn, đi phân lỏng có màu xanh lá cây đậm, có vài em ở ngay mỏ có một bịt nước. xung quanh đang bị VRC nên mình đang cho ngừa VRC không biết đó có phải là lý do khô

ng. nhìn bọn nó ủ rủ mà mình củng ủ rủ theo các bác ạ...!

E nuôi 200 gà lương Phượng dk 2 tháng 7 ngày rồi. Mấy hôm nay gà e bị khoẹc khoẹc và bị sưng 1 bên mắt k mở đk. E đã cho uống thuốc thú y mà k đỡ chút nào hết. Hầu như bị gần hết cả đàn rồi. Bác làm ơn giúp em với.e xin cảm ơn
lấy lá chè tàu +với lá thị mỗi thứ một ít säc 3 chén còn 1 nhỏ mắt mũi miệng kết hợp xông bồ kết liên tục coi sao mình nghi gà bạn bi bệnh đâu ghep hô hấp truyên nhiễm. kết hợp cho uống ADE-C +C15% liên tục mấy ngày xem sao ko có hình ảnh cu the khó lắm

lấy lá chè tàu +với lá thị mỗi thứ một ít säc 3 chén còn 1 nhỏ mắt mũi miệng kết hợp xông bồ kết liên tục coi sao mình nghi gà bạn bi bệnh đâu ghep hô hấp truyên nhiễm. kết hợp cho uống ADE-C +C15% liên tục mấy ngày xem sao ko có hình ảnh cu the khó lắm
Cảm ơn bạn nhiều! bạn có bài nào cùng chia sẻ với mọi người. Mình cũng đang hóng

Lá chè tàu có phải là lá chè xanh ở quê hay nấu uống k bác?

Back