HCM - Cần bán nhím

• Thread starter lephuong215
  • Ngày gửi
L

lephuong215

Guest
hiện tại mình cần tiền nên bán thêm :
8 cặp nhím bố mẹ chưa bầu ( 8kg đến 12kg/con) ====> giá 15 triệu/căp
2 cặp nhím tơ 6kg/con giá 10 triệu/cặp
2 cặp nhím con 2 tháng giá 7.5triệu/câp
1 cặp bố mẹ dẫn 1 con cái giá 21 triệu
1 cặp bố mẹ dẫn 1 con đực giá 16 triệu
2 cặp đang có bầu giá 20 triệu/cặp

THÔNG TIN NGƯỜI GỬI:

- Tên DN/Cá nhân: Lê Phương
- Địa chỉ: Kp4, phường tam bình , quận thủ đứcm tphcm
- Tel, Fax: 0937964239/0909873300

Last edited by a moderator:
bùn quá chết mất anh em ơi
tôi mới vào 30 đôi tháng 6 /2010

up cho 1 ngày mới

------ 55 minutes:

ko ai quan tâm vậy kìa

Last edited by a moderator:
chưa gì hết mà bán tháo bán đổ vậy bác,giống như dân vietnam mua bán vàng vậy, giá cao đua nhau mua vào, giá thấp đua nhau bán tháo.
tại sao ko cùng nhau để ổn định giá cả,ổn định viêc chăn nuôi?!

chưa gì hết mà bán tháo bán đổ vậy bác,giống như dân vietnam mua bán vàng vậy, giá cao đua nhau mua vào, giá thấp đua nhau bán tháo.

Mình hoàn toàn đồng ý với bác,hãy cùng nhau xây dựng giá nhím bền vững để bà con yên tâm chăn nuôi.

mình cũng muốn tiếp tục nhưg do ko có điều kiện nên phải bán đàn để xoay sở chuyện nhà cửa.giá thấp để mau bán hết chứ đăng giá cao thì up dài dài sao

bác Thomas.... hãy cùng nhau xây dựng giá cả cho con Nhím.......hãy bình tỉnh bà con ơi.

có gì đâu mà các bác lo lắng quá vậy? buôn bán có lúc đắt lúc ế, chuyện bt mà. Các bác hoang mang đẩy giá xuống thấp mà ko giữ giá ổn định thì những người khác định nuôi sẽ ko dám đầu tư, nếu phản ứng dây chuyền là hết giữ giá nổi. Dám đầu tư vốn lớn ban đầu mà ko dám gan thêm 1 tí thì thật tiếc quá.

Chia sẻ cùng các bác.

Back