HCM- Xin hỏi giá cám nuôi cút đẻ hiện tại mua bao nhiêu một bao

• Thread starter nguyenuxuanvieta
  • Ngày gửi

gigo202

Thành viên mới
Công ty có chính sách công nợ có thế chấp (giấy tờ có giá trị), để anh có thể lấy TĂCN về cho gia cầm sử dụng.

myhope

Lữ khách
Cám bò

Cho hỏi các ae trong diễn đàn. Ae nào ở củ chi cho hỏi cám bò bán ntn? tôi cũng đang nuôi cút, tính chuyển thức ăn bao sang cám bò, ko biết hiệu quả ntn ạ? thanks mọi người trước.:2cat:

huhu

minh nuoi 500 cut con. 7 ngay roi chet 15 con. nhung ko ai ban cam cut con het, lam sao day cac ban?. minh o quang Ngai .ban nao o qngai jup minh mua cam' voi.:1^::1^::1^:

phuonglinhdao

Nhà nông nghiệp dư
minh nuoi 500 cut con. 7 ngay roi chet 15 con. nhung ko ai ban cam cut con het, lam sao day cac ban?. minh o quang Ngai .ban nao o qngai jup minh mua cam' voi.:1^::1^::1^:
nuôi 500 cút để bán thịt à bạn? mình nuôi 300 cút con nhưng chỉ để ăn thôi, một tháng 2 vợ chồng mình ăn hết khoảng 100 cút nên tháng nào cũng phải nuôi ít nhất 100 con. 15 ngày đầu mình cho ăn bằng cám mà chúng lớn gấp 5 lần lúc mới nở rồi, 15 ngày sau cho ăn cám trộn ngô, thế mà chúng lớn nhanh lắm. Lứa vừa rồi mình cho ăn cám ngô ngay từ 8 ngày tuổi, nên chúng bị đi ỉa và chết nhiều lắm