Hình ảnh Offline Du lịch nông nghiệp Đà Lạt 2013

Một số hình ảnh về 2 ngày offline tại Đà Lạt, Loan đưa lên trước những hình tập thể nhé! Hình cá nhân sẽ update sau.
Có rất nhiều máy quay phim, chụp hình, bà con Gia đình mình chờ xem nhé!

Chúng tôi cùng nhau lên xe

Chúng tôi cùng nhau lên xe

Vườn hoa của ông chủ khuyết tật Vũ Đức Thạnh ( Liên Hiệp, Đức Trọng, Lâm Đồng)

Vài con vật yêu thích của ông chủ khuyết tật Vũ Đức Thạnh ( Liên Hiệp, Đức Trọng, Lâm Đồng)

Vài con vật yêu thích của ông chủ khuyết tật Vũ Đức Thạnh ( Liên Hiệp, Đức Trọng, Lâm Đồng)

Nhà hàng Sunrise nơi Đoàn dùng bữa sáng và ăn tối Thứ 7/5/10/2013

Nấm nhà anh Quế

Nấm nhà anh Quế

Bể nhân giống nuôi cá tầm, cá hồi

Cá tầm con

Khu nuôi cá tầm

Bữa tiệc thịnh xoạn đón khách quý từ phương xa

Bữa tiệc thịnh xoạn đón khách quý từ phương xa

anh Quế mời Đoàn những ly rượu nấm linh chi bổ dưỡng

Cả nhà cùng thưởng thức cá tầm, cá hồi -đặc sản Lạc Dương - Lâm Đồng
Từ bạn nữ áo vàng tên Thúy từ Đà Nẵng vào cùng với Mẹ và cô bạn thân tên Chi, mẹ nhà báo Trung Cường - báo tuổi trẻ, tiếp theo là chị Thư - bạn thân anh Tiệp, bạn gái anh Nhiên, anh Nhiên (nick name: Trdnhien)...

Từ trái qua: anh Tuấn - GIAMAN, bx a Tuấn, bé Gia Mẫn, bé Lệ, bạn Sương, bạn Mai, bạn Thúy, anh Phương (nick: machphuocphuong)
Từ phải qua: anh Hoàng Linh (nick: kirimaru80), chị Phước (bà chủ của:bếp ăn của Phước), Tigon yêu thương - người giấu mặt đến phút cuối đã lộ diện.

Khucthuydu, anh Quế, em vợ a Quế, anh Hưng (nick: thantai47)- rất hân hạnh đón tiếp anh. a Tuấn - Giaman

Bố vợ a Quế chúc sức khỏe Đoàn và website Agriviet ngày càng lớn mạnh...

Từ trái qua: Anh Định (nick: bogiavenongthon), anh Nhiên - 1 thành viên vui tính mà Đoàn sẽ rất khó quên
Từ phải qua: anh Tiệp - đệ tử chú Vân-nick:tranvanlocninhbinhphuoc, bạn Sơn...

Admin khuthuydu, anh Kiệt -Phòng Nông Nghiệp PTNT huyện Lai Vung, tỉnh Đồng Tháp, anh Tiệp

Từ phải qua: anh Hoàng Lâm, anh Quế, anh Tuấn - Nha Trang, Chú Chiến - hocmon, áo đỏ Nhà báo Trung Cường -PV báo tuổi trẻ
tiếp theo bố vợ a Quế, anh Phương - Nha Trang, anh Thắng - Quảng Trị (có lẽ là người đi số km xa nhất trong Đoàn)...

Anh Hưng (nick: thantai47) - người ko ngại đường xá xa xôi đưa người đẹp Tigonyeuthuong đến với buổi off

Anh Phú(nick:baby_plm) giới thiệu về bản thân và sản phẩm thuốc khử trùng khử mùi cho trang trại nuôi heo - gà ...

Anh Tuấn - Giaman

Admin Khucthuydu, a Quế, bé Lệ, Loan, bạn Sương, và anh Tiệp

Bố vợ anh Quế - trao đổi những kinh nghiệm cuộc sống, là người luôn có những trăn trở đưa con cá tầm vào các bữa ăn của người VN, đặc biệt là người SG
......còn tiếp

Last edited:
È hèm tiếc quá tớ ít thời gian hôm nay mới lên thấy cái này thèm quá ...
Từ nay mình chịu khó vào in tờ nét thì mới theo kịp mọi người .
Cảm ơn cô chủ bé nhỏ nhé , tớ thấy cô chủ rất hăng hái và đóng góp nhiều cong sức cho chuyến du lịch .

Cảm nhận của mình là mọi người rất vui vẻ, thân thiện. Các bác ở Đà Lạt đón tiếp rất chu đáo, nhiệt tình. Cám ơn tất cả mọi người về chuyến đi vừa rồi. Đặc biệt là trưởng đoàn Loan Nguyen :lol:. Hóng chuyến tiếp theo :huh:

Tuyệt vời anh Hưng, anh Quế, những người anh mà mình rất kính trọng...chúc các anh thành công và sức khỏe. Em rất tiêc khi không góp mặt vào buổi OFF này, mặc dù anh Hưng và Chị Loan cũng đã dặn trước, Em xin lỗi. Bữa đó em có hội thảo nông nghiệp ở Lạc Lâm Đơn Dương...Nếu có anh, chị nào trên đọc thấy thì nt cho em biết nha! hihi! Vui quá đi mất!

Nhìn vui quá xá là vui, hơi tiếc là phút cuối phải ở nhà lo lũ lụt nên không tham gia cùng mọi người! đàng ngậm ngùi xem ảnh! hy vọng còn lần 2,3.... để còn cơ hội tham gia!
tin vui từ bác Google, với cụm từ "Đánh thức du lịch nông nghiệp" bác ấy cho Agriviet.com lên vị trí số 01 trong tổng sô 632.000 trang. ô la lá....
Chúc mừng chuyến đi thành công tốt đẹp!

Quế đã cập nhật liên tục hai ngày nay rất vui có những ý kiến tốt đẹp về buổi off đã thành công tốt đẹp thay mặt cho ban tổ chức và anh chị em Đà Lạt xin chân thành cảm ơn bạn bè gần xa đã quan tâm và xin cảm ơn ace đã tham gia buổi off tại Đà Lạt hai ngày vừa qua đã bớt chút thời gian về Đà Lạt chung vui cùng anh em chúng tôi . lần này off còn có những thiếu sót thường nhật mong các ace cảm thông cho vì lần đầu còn bỡ ngỡ hẹn gập các ace lần hai ban tổ chức và anh em chúng tôi sẽ đón tiếp các bạn chu đáo hơn và tốt đẹp hơn lần thứ nhất này . chúc cả nhà có một chuyến đi bổ ích đầy ấn tượng hẹn gập các ace mùa sau nhé !

Chúc mừng chuyến đi du lịch thành công tốt đẹp. Dù không tham gia được nhưng mình vẫn luôn theo sát đoàn từ lúc lên xe...đến giờ ! Rất mong anh em post hình và cả ý kiến về chuyến đi để chúng ta rút kinh nghiệm cho những chuyến đi lần sau tốt đẹp hơn.

Cám ơn đội chủ nhà cực kỳ nhiệt tình như anh Quế, anh Tuấn (giaman), anh Khoa... và đặc biệt là nhạc phụ anh Quế với âm mưu giết mình tại chỗ nhưng ko thành he he

:)

Em là Thúy-thành viên xuất phát từ Đà Nẵng. Sáng nay đoàn Đà Nẵng đã về đến nhà an toàn, và còn luyến tiếc chuyến đi vừa rồi. Em ko đưọc tham gia cùng đoàn mình đi thăm vườn lan ở Liên Hiệp...
Sau chuyến đi, em thấy rất vui, rất hào hứng, và rất mong muốn Agriviet sẽ có cơ hội Offline ở Đà Nẵng, vì nông nghiệp Đà Nẵng đã ngủ quên lâu rồi, chưa thấy hoàng tử đến đnahs thức...rất mong chương trình Offline 2014 sẽ là Hội ngộ Agriviet-Đà Nẵng. <3
Em xin chân thành cảm ơn Ban tổ chức, cảm ơn tất cả thành viên của Agriviet, và đặc biệt là sự cảm ơn chân thành đến gia đình anh Quế, vì đã đón tiếp đoàn Miền trung rất nhiệt tình, từ 3h sáng ngày 5 đến tận 5h chiều ngày 7...

KTD xin bổ sung một số hình ảnh chụp bằng điện thoại :

Trụ sở nhà anh Quế và một số công dụng khác của nấm Linh Chi :approve:

Trung tâm nghiên cứu giống cá nước lạnh

Nhìn cách bố trí ống nước nhé !

Bức ảnh dìm hàng ^^!

Hoa Mua

Hai bác Quế và Baby không sợ vực sâu :2cat:

Vườn hoa nhà anh Giã Man

Nhân giống cây thân thảo bằng thuốc

Vườn hồng

Ăn theo Huyền Chíp : "Xách dép lên và đi "

Ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên

Chúc mừng thành công của chuyến đi.
Mình cũng ngóng hình nữa BTC ơi!

Tour nông nghiệp nhiều kiến thức!

Anh Hoàng ở vườn hoa của ông chủ khuyết tật Vũ Đức Thạnh có cho tui một nhánh hương thảo. Bà mẹ! Hồi đó giờ có nghe nói rosemary mà hok bit đó là hương thảo mà cũng chưa thấy và chưa ngửi hương thảo bao giờ. Nhờ chuyến đi này mà bit được nhiều thứ quá đi. Cám ơn admin và mod rất là nhiều. Hihihi.

Nghe admin nói mai mốt đi offline Thái Lan nha. Tui ủng hộ hết mình. Giờ thì bắt đầu ăn mì gói để dành tiền là vừa rồi. Hihihi.

Hẹn ngày tái nạm pà kon ở buổi offline khác nha.

Last edited by a moderator:
tuanttkv2000 Nha Trang góp hình chup từ máy quay

Thắng Quảng Trị - Tuấn Nha Trang tại khu nuôi cá nước lạnh

TRung tâm nghiên cứu nuôi trồng thủy sản III

Anh Phương Nha Trang -Khu nuôi cá nước Lạnh

Em Thúy Đà Nẵng cùng ... ai cũng biết

Vườn Quốc gia

Địa phận Khánh Hòa-Lâm Đồng

Thắng Quảng Trị - Tuấn Nha Trang (Đỉnh đèo Hòn Giao thuộc địa phận KHánh Hòa-Lâm Đồng)

Sương mù đỉnh đèo Hòn Giao -Khánh Vĩnh-Khánh Hòa

Vườn nhà hoa nhà Giaman

Thu hoạch hoa tại vườn Giaman

Tuấn Nha Trang - Tham quan vườn dâu

Thuý Đà Nẵng -Tham quan vườn dâu gần Đồi mộng mơ

Một góc nông nghiệp Đà lạt

Đoàn Nha Trang rất cảm ơn chuyến đi tiếc thời gian ngắn quá. OK

Back