Hình OFF Hậu Giang trong máy hoangtucantho.

Trong buổi off máy chụp hình nhiều lắm các Bác ạ, nên em lập riêng ra để mọi người cùng up lên để admin chọn vài tấm cho vào hình ảnh off tổng hợp của Diễn Đàn nhé!
Hôm nay em nhìn vào máy mới bất ngờ. thì ra máy mình toàn chụp hình của Diệu Thảo thôi..!! không biết sao...nửa...Nhớ con nửa rồi...

Buổi tối tại nhà anh banmatchodat, bé Diệu Thảo rất giỏi tin học...có lẽ giống Dì Loan của cháu.

Anh Trường Giang và khucthuydu đang thảo luận gì đây??

Buổi sáng mọi người xuống khu vực Hậu Giang. Đoạn đường hơn 30km, chạy xe hơi lâu nhưng đường không quá khó để tìm.

Anh Hiếu và mọi người đi xe từ tp.HCm cũng có mặt đúng giờ.

Mọi người tập trung xuống một "chiếc chẹt" để đi tham quan 1 vòng sông nước Hậu Giang.

"Tranh thủ cho tôi làm một tấm với Cô Jen nha hoangtucantho" - Thuy- canh

Trong hình này có người "bị đói"...có đoán ra là ai không? :lol:

Sau đó, tập trung tại điểm off.

Con gái Diệu Thảo tranh thủ chụp hình với mấy chú Thỏ mà diễn đàn gởi tặng anh nông dân hậu giang.

Chụp hình lưu niệm trước nhé! "Trật tự nào", "Cho tui lên hình nửa"..

Hình ảnh khu vực buổi off, trong ảnh chị Jen đang mời anh nông dân hậu giang lên phát biểu.

Kế đó, mọi người giới thiệu về bản thân của mình rồi Bác Thuy-canh phát biểu và có vài lời về phương pháp chữa bệnh với bà con hậu giang và diễn đàn...Cái này em có một video...bản quyền của Bác thuy-canh nên chờ....duyệt!!!

Bác thuy-canh tặng mọi người hạt giống từ Úc và đó là 1 trong số

Phần phát quà cho các Bé diễn ra...lúc này có nhiều người chụp...

Nông dân hậu giang tranh thủ "chụp" một tấm với bé.

Anh vovanquan cũng không quên chụp với "con dâu" của mình....hi hi..Quang Đạt có bạn gái chưa Anh Quân??

Kết thúc, chú hoangtucantho chụp tấm kỷ niêm với con nhé!

Quà Giải Nhất do Bác Thuy-canh tặng bé Diệu Thảo ...

@ đề nghị:PHM, Bác U minh thuong, Bác dovanlo.....những chiếc máy "siêu kinh điển" sẽ cho bà con những tấm hình tuyệt đẹp...

Last edited:
hihj.... Còn hình ảnh nhiều lắm của các bác (tay máy lụa) : PHM, DovanLo, U-MinhThuong, NguyenHungDung ... các bác chụp xong dìm hàng quá ^^!

Khucthuydu nói đúng đó các Bác có ảnh độc thì đừng "dìm" hàng chứ!? để những ACE không đi được như tapnuoibocau biết được các Bác các chú các Anh các chị vui vẻ như thế nào chứ.

Hôm qua nay 2 cháu nhà bị nóng sốt, mọi người thông cảm chờ, sẽ up lên ngay khi có thời gian

Xem tấm hình này chắc là bác H nhà ta bị lão ma đầu cho xuống nước rồi ...hihi

Chiến thắng được bịnh ung thư, bằng cách ăn rau tự trồng..để sống thêm được 20 năm..thì coi như bịnh ung thư đã hết hoàn toàn lâu rồi ( khó ai sống được 5 năm sau khi phát hiện ung thư ).1 chiến thắng thật oanh liệt.. Với tuổi 65 thì trông như bác TC đã già hơn tuổi ,nhưng thần kinh thì thật là mãnh liệt ,trẻ trung đầy sức sống…
Chúc mừng bác TC rất xứng đáng được phong hàm … ma đầu ( chỉ có ma đầu mới thắng được số mệnh ).. người bình thường ung thư là chết chắc chắn

Tôi có người bạn nhỏ tuổi…năm trước phát hiện ung thư gan…năm sau chết..khi đang ở tuổi 49 đầy thành công và thừa thãi tiền của…chết rất nhanh sau 1 năm…người chỉ còn như bộ xương…Để lại cho vợ và 2 con còn nhỏ tuổi 1 vườn tiêu lớn ở Bình Dương và 1 nhà máy luyện kim màu

1 Lần nữa chúc mừng bác TC… lâu nay diễn đàn thiếu bác…như thiếu sức sống

hihj.... Còn hình ảnh nhiều lắm của các bác (tay máy lụa) : PHM, DovanLo, U-MinhThuong, NguyenHungDung ... các bác chụp xong dìm hàng quá ^^!

Xin lỗi anh chị em vì sự chậm trể cũa UMT .
Sau buổi off thì UMT về Gò Quao, U minh luôn tới hôm nay mới trở lên thành phố.

He he he...có dìm hàng gì đâu ? Anh chị em được đi làm việc sướng hết sức . Trong khi đó UMT phải bị cực khổ đội nắng đội gío vượt hàng trăm cây số qua biết bao nhiêu sông rạch để...đi chơi .
Mệt quá trời không thương mà còn mắng là dìm hàng dìm họ.

Mời anh chị em vô trang picasaweb này coi hình. Post lên cho có mặt cái đã rồi sau đó sẽ còn bổ sung thêm khi có thì giờ. Anh chị em kiên nhẩn giùm hén !

https://picasaweb.google.com/117874940171750003503/14Mars2012?authkey=Gv1sRgCL2DoPuc8_L9RQ

Xin lỗi anh chị em vì sự chậm trể cũa UMT .
Sau buổi off thì UMT về Gò Quao, U minh luôn tới hôm nay mới trở lên thành phố.

He he he...có dìm hàng gì đâu ? Anh chị em được đi làm việc sướng hết sức . Trong khi đó UMT phải bị cực khổ đội nắng đội gío vượt hàng trăm cây số qua biết bao nhiêu sông rạch để...đi chơi .
Mệt quá trời không thương mà còn mắng là dìm hàng dìm họ.

Mời anh chị em vô trang picasaweb này coi hình. Post lên cho có mặt cái đã rồi sau đó sẽ còn bổ sung thêm khi có thì giờ. Anh chị em kiên nhẩn giùm hén !

https://picasaweb.google.com/117874940171750003503/14Mars2012?authkey=Gv1sRgCL2DoPuc8_L9RQ

Hi hi..Hình đẹp và sắc xảo quá Bác à...cho em mượn tấm đầu tiên lên topic cho đẹp bác nhe! Cho em gởi lời thăm Bác gái nửa nhé...:6^:

Sử dụng cho Agriviet xin anh chị em cứ tùy nghi . Tác giả không giử bản quyền .
Hình đã được resize cho nhẹ để post cho lẹ, ai có cần ảnh nguyên (cở 4mb) thì nhắn nhé , UMT sẽ gởi qua mail cho .
Được hoàng tử khen sẽ cố gắng post tiếp lẹ lẹ để được khen thêm nửa...hi hi.

tiet wa ko tham gia duoc voi dai gia dinh Agiviet. chuc dai gia dinh luon co nhieu buoi off

Sao UMT không mở được link này ?
Loan coi lại có khoá trang này không vậy ?
Cám ơn nhiều

Nhìn hình nhớ những giây phút các thành viên chúng ta xúm xít bên nhau, thấy thân thương quá, mong sao có cơ hội gặp lại tất cả.
kính chúc anh Thuycanh luôn sức khỏe để tiếp tục cống hiến và rong chơi trong Agriviet . Cảm ơn các anh chị em ghi lại dấu ấn hình ảnh cho ngày offline của chúng ta :6^:
@ Hoangtucantho : Cảm ơn rất nhiều món quà tặng 8_3. Em thật dể mến và thân thiện. :9^::6^:
Sao không thấy mấy anh nhà mềnh như Botienthi, Xuân Vũ, Ba Phỉ, Maquemau có ý kiến ý cò nào hết dzậy ta..?? mấy Đại ca trốn đâu hết rồi nhỉ.:unsure:

Last edited by a moderator:

Back