Hình offline Tháng 3/2012 tại Cần Thơ

Thông tin sơ bộ!
Tính đến 16h00 ngày 10/03/2012 đã có hơn 20 thành viên tập hợp tại Cần Thơ. Trước tiên đoàn đang ngao du sông nước trên "chiếc thuyền câu bé tẻo teo - Nguyễn Khuyến". Sau đó cùng nhau chia sẽ tại nhà "......^^!..."

Sau đây là những hình ảnh từ trạm trung chuyển Cần Thơ

Agriviet.Com-20124632ce4252b2479b24a1306cf108_41884175.dscf6286.jpg

Xem thêm:

Last edited by a moderator:
Chúc mừng các bác đã đến nơi - chắc giờ này đang còn lai rai nữa rồi :6^:- nhớ giữ sức khỏe mai - chiến đấu

Khucthuydu nhớ trực tiếp cho anh - em xem nhé. Thân

Thông tin sơ bộ!
Tính đến 16h00 ngày 10/03/2012 đã có hơn 20 thành viên tập hợp tại Cần Thơ. Trước tiên đoàn đang ngao du sông nước trên "chiếc thuyền câu bé tẻo teo - Nguyễn Khuyến". Sau đó cùng nhau chia sẽ tại nhà "......^^!..."

Sau đây là những hình ảnh từ trạm trung chuyển Cần Thơ

Ma đầu TC " cười ruồi" phong độ quá. Miệng hình trái tim nữa chứ..
Hic tự nhiên thấy muốn ganh tị rồi

khucthuydu;254493 [LEFT đã viết:

[/LEFT]

được đứng gần cô bé duyên dáng thế kia nên thấy bác Giang còi cười mãn nguyện ghê......

được đứng gần cô bé duyên dáng thế kia nên thấy bác Giang còi cười mãn nguyện ghê......

Bác exciter muốn nói đến cô bé nào ? bên phải hay bên trái ?

Nếu được chú thích tên các anh em chú Bác trong hình thì hay biết mấy .được dịp biết mặt biết tên luôn.hi

Cũng may là bác phung điên không đi , bác mà đi thì thế nào cũng bị lão ma đầu trấn nước vì cái tội làm thơ ...hehe!!

Ừa... bác Binh_Dan nói phải..cũng may mà tui không đi..bằng không chắc...chết quá

Giờ này chắc không ai còn sức để trực tiếp nửa rùi ...

Tôi có dự bạn ơi, cũng có chụp ít hình, đã về đến nhà, không say lắm nhưng oải quá, 250km bằng xe 2 bánh, đành hẹn mai thôi.

Em cũng mới làm xong vài việc, mới tới nhà...Mọi người vẫn khoẻ chứ! :6^:
Thấy mọi người đường xa...nhiệt tình đến thế! Em xin đại diện anh em cám ơn nhiều lắm...
Chúc cả nhà có giấc ngủ ngon sau một quảng đường dài....B)

Last edited:

Back