Hỏi về CALCIVITE-H!

• Thread starter xuannguu
  • Ngày gửi
Cho e hỏi về thuốc CALCIVITE-H, các ace có ai dùng chưa? kết quả thế nào.
Liều dùng và thời gian dùng như thế nào.
E mới nuôi gà lần đầu nên kg rành lắm mong ace giúp đỡ.
Cảm ơn nhiều.

Để nói về khoáng thì Calcivite - H của Intercorp (Ấn Độ) thì không có gì để nói ngoài giá cả. Bạn chỉ cần dùng sau 2-3 ngày là có kết quả rõ ràng.
Về liều dùng thì tuỳ đối tượng vật nuôi, bạn chỉ cần dùng theo chỉ dẫn (nhãn phụ đi kèm)
Thời gian dùng: khoáng là loại chất cần bổ xung thường xuyên và hàng ngày nên nếu có điều kiện thì bạn cho uống xuốt quá trình nuôi (gà đẻ), giai đoạn gà con đến khi thay lông xong (gà thịt), chửa giai đoạn cuối và thời gian nuôi con (gia súc), suốt quá trình tiết sữa (bò sữa).

Để nói về khoáng thì Calcivite - H của Intercorp (Ấn Độ) thì không có gì để nói ngoài giá cả. Bạn chỉ cần dùng sau 2-3 ngày là có kết quả rõ ràng.
Về liều dùng thì tuỳ đối tượng vật nuôi, bạn chỉ cần dùng theo chỉ dẫn (nhãn phụ đi kèm)
Thời gian dùng: khoáng là loại chất cần bổ xung thường xuyên và hàng ngày nên nếu có điều kiện thì bạn cho uống xuốt quá trình nuôi (gà đẻ), giai đoạn gà con đến khi thay lông xong (gà thịt), chửa giai đoạn cuối và thời gian nuôi con (gia súc), suốt quá trình tiết sữa (bò sữa).
Bạn ơi mình bị mất tờ hướng dẫn đi kèm rồi bạn có thể cho mình biết cách dùng và liều dùng như thế nào được không?

Thuốc này liều dung như thế nào vậy mọi người em bị mất tờ hướng dẫn rồi

Cách sử dụng thuốc như thế nào vậy mọi người mình bị mất tờ hướng dẫn rồi

Back