Hỏi về phối trộn thức ăn cho chim cút đẻ.

• Thread starter nguyenquangduc
  • Ngày gửi
Chào tất cả anh em trên agri.mình là thành viên mới về quê làm nông nghiệp nên còn thiếu nhiều kinh nghiệm.cụ thể là nhà mình có nuôi 5000 chim cút để nhưng toàn cho ăn cám công nghiệp thấy tốn kém quá.Ae nào biết phối trộn thức ăn tại nhà cho cút đẻ thì xin chỉ giáo cho đệ với.

chao ban minh dang lam o mot cong ty nuoc ngoai ve sx thuc an chan nuoi ban co the cho minh biet gia 1kg thuc an la bao nhieu khong minh se lam cong thuc cho ban tu tron va so sanh nhe

chao ban minh dang lam o mot cong ty nuoc ngoai ve sx thuc an chan nuoi ban co the cho minh biet gia 1kg thuc an la bao nhieu khong minh se lam cong thuc cho ban tu tron va so sanh nhe
Gần 11000/kg đó bạn, bạn thử cho công thức phối trộn thử xem, cảm ơn

Chào tất cả anh em trên agri.mình là thành viên mới về quê làm nông nghiệp nên còn thiếu nhiều kinh nghiệm.cụ thể là nhà mình có nuôi 5000 chim cút để nhưng toàn cho ăn cám công nghiệp thấy tốn kém quá.Ae nào biết phối trộn thức ăn tại nhà cho cút đẻ thì xin chỉ giáo cho đệ với.
Bạn ở đâu vậy? cho minh mail, mình gửi công thức trộn, đảm bảo tỷ lệ đẻ, chất lượng trứng và chất lượng chim loại. giá khoảng 8.500đ/kg.

Bạn ở đâu vậy? cho minh mail, mình gửi công thức trộn, đảm bảo tỷ lệ đẻ, chất lượng trứng và chất lượng chim loại. giá khoảng 8.500đ/kg.
Cho mình xin với, xem công thức của bạn thế nào,mình củng mới nuôi mà gặp giá thấp quá, thua lổ triền miên không biết khi nào giá lên, kiểu này chắc dẹp tiệm sớm quá, mình củng đang tìm cách giảm giá thành đầu vào để bớt lổ chứ kiểu này chết, Bạn có thể cho minh xin với được không, mail :minhthanh114@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều

Cho mình xin với, xem công thức của bạn thế nào,mình củng mới nuôi mà gặp giá thấp quá, thua lổ triền miên không biết khi nào giá lên, kiểu này chắc dẹp tiệm sớm quá, mình củng đang tìm cách giảm giá thành đầu vào để bớt lổ chứ kiểu này chết, Bạn có thể cho minh xin với được không, mail :minhthanh114@gmail.com. Cảm ơn bạn nhiều
Hi, mình tính nhầm, mình gửi cho bạn 3 công thức, giá thành khoảng từ 9.000đ đến 10.000đ (giá nguyên liệu từng vùng). sorry mọi người.

Hi, mình tính nhầm, mình gửi cho bạn 3 công thức, giá thành khoảng từ 9.000đ đến 10.000đ (giá nguyên liệu từng vùng). sorry mọi người.
uh, dù sao cũng cảm ơn bạn nhé, để mình tham khảo coi sao

Chào Bạn! Hiện mình cũng mới tập chăn nuôi, hiện mình nuôi chim cút sinh sản, nhưng vì chưa biết cách trộn thức ăn nên dùng thức ăn trộn sẵn giá thành tương đối cao. nên không có lợi nhuận, Thấy bạn làm bên cty thức ăn. Bạn có thể chia sẽ với mình công thức phối trộn thức ăn được không vậy. Xin chân thành cảm ơn bạn. Email của mình: vietlinhtnmt@gmail.com

anh chị nuôi chim cút cho em hỏi về vấn đề cút đẻ kém và thức ăn của cút mông anh chị giúp đở

Bạn có thể gửi cho mk tham khảo cách trộn thức ăn cho chim cút đẻ tại nhà với đc k.c.ơn bạn rất nhiều email của mk là daoviet120795@gmail.com

Cho mk xin cách trộn thức ăn cho cút đẻ đc k bạn mk đang nuôi 20000 cút.hiện tại mk đag cho ăn bằng thức ăn công nghiệp nhưng giá thành rất cao.email của mk là daoviet120795@gmail.com

Chào bạn! Mình cũng mới bắt tay vào nuôi thử cút đẻ nhưng thấy chi phí thức ăn cao quá. Dẫn đến nhiều khó khăn. Bạn có thể chia sẻ giúp mình công thức phối trộn thức ăn cho cút đẻ được không. Mail của mình là: saothaiduongqh@yahoo.com.vn
Cảm ơn bạn trước

bạn có thể chia sẻ cho mình công thức này được không, email: nguyenhoangan99@gmail.com

Back