HỢP TÁC LÀM TRANG TRẠI

tôi có 5000m2 trại nuôi heo và2000m2ao mà không còn vốn đầu tư ai có năng lưc tài chính hợp tác phân chia thì gặp mặt trao đổi trại ở tóc tiên brvt hoạcđt 0982254829

Kinh phí và kế hoạch bác dự định đầu tư thế nào? Bác có thể chia sẽ cụ thể hơn về dự định đầu tư được không? Nuôi con gì, trồng cây,... đại loại như thế chẳng hạn

kinh phí có bao nhiêu mở tới đó ao nuôi cá - thủy cầm đất trồng cỏ hoặc rau sạch trại nuôi cua đồng hoạc trâu bò dê cừu bởi heo hệ số rủi do cao kế nữa là bồ câu vậy đó bạn xem được ko nếu có sở thích thì cafe ta bàn tiếp ý tưởng nào hay ta quyết

Thế theo bác cái nào là tốt nhất, bác là chủ của lô đất, bác hiểu được đất đai, thổ nhưỡng ntn? bác biết được kế hoạch là hiệu quả nhất. Dân kinh doanh, họ của quan tâm đến việc bác có thể kiếm được bao nhiêu cho họ, trong thời gian bao lâu, chứ đâu quan tâm đến việc bác định trồng cây gì, còn gì, chăm sóc ntn? bác cứ xây dựng 1 kich bản ngon nhất, chuyện tiền bạc đầu tư chỉ là chuyện nhỏ, nếu như kế hoạch của bác mang lại gấp nhiều lần khoản đầu tư, và nó thực tế. bác đừng để bị giới hạn bởi tiền. nếu tôi là dân đầu tư, tôi sẽ không đầu tư nếu như tôi chưa biết được tôi sẽ đầu tư vào cái gì, hay ntn nào đâu bác ạ.

cám ơn bạn nhiều bạn nói đúng tôi chỉ nhìn thị trường bây giờ cần gì chứ chư a có kế hoạch hạch toán lợi nhuận ntn trong thờ gian bao lâu.

Bác thử làm một kế hoạch thật chi tiết, kế hoạch tốt nhất, ngon nhất, mà bác nghĩ là thực tế nhất, mang lại lợi nhuận và thời gian nhanh nhất. Nếu khả thi, e sẽ phối hợp và kêu gọi đầu tư cùng bác.

Back