Kỳ Đà và Trăn...!!!

Mình tên Nam. Hiện mình đang nuôi kỳ đà O bình dương. Ace Nào có nhu cầu mua con giống và kỳ đà thịt alô mình. Nếu có thắc Mắc Kỷ thuật nuôi mình Sẽ hướng dẫn cách nuôi. Alô 0162 7733 750
[DOUBLEPOST=1490843786][/DOUBLEPOST]Mình tên Nam. Hiện mình đang nuôi kỳ đà O bình dương. Ace Nào có nhu cầu mua con giống và kỳ đà thịt alô mình. Nếu có thắc Mắc Kỷ thuật nuôi mình Sẽ hướng dẫn cách nuôi. Alô theo số 0162 7733 750

randy

ĐAM MÊ NUÔI BÒ SÁT
Trăn với kỳ Đà nếu có mồi thường xuyên nuôi rất kinh tế quan trọng là giá cả , nuôi mấy con này có giá thì mình bán ra

Cá trê lai dc ko chú, cháu làm lò ấp có nguồn trứng nín, gà con tật yếu rất nhiều và đều cháu có thể nuôi con gì tận dụng ko chú ( cháu sợ trăn rắn)

Lavifarm

Thành viên mới
Mình tên Nam. Hiện mình đang nuôi kỳ đà O bình dương. Ace Nào có nhu cầu mua con giống và kỳ đà thịt alô mình. Nếu có thắc Mắc Kỷ thuật nuôi mình Sẽ hướng dẫn cách nuôi. Alô 0162 7733 750
[DOUBLEPOST=1490843786][/DOUBLEPOST]Mình tên Nam. Hiện mình đang nuôi kỳ đà O bình dương. Ace Nào có nhu cầu mua con giống và kỳ đà thịt alô mình. Nếu có thắc Mắc Kỷ thuật nuôi mình Sẽ hướng dẫn cách nuôi. Alô theo số 0162 7733 750
Chào anh Nam,
Cho tôi hỏi, tôi muốn mua con giống kỳ đà nuôi đễ bán thịt thương phẩm, Vì tôi có điều kiện nguồn thức ăn thường xuyên,
Anh cho tôi hỏi thăm là con giống nếu tôi mua đều đặng hàng quý thì giá cả thế nào, mỗi quý tôi mua 100 con kỳ đà con. (Nuôi dạng cuốn chiếu)
Và cho tôi hỏi thăm là giờ giá thị trường thịt kỳ đà hôm nay bao nhiêu rồi anh ?
Thanks
Tôi ở tại TP.HCM