Cần mua mình cần mua 1 con diều hâu baby

• Thread starter xXxEragonxXx
  • Ngày gửi
X

xXxEragonxXx

Guest
ý chết wên

như tiêu đề mình cần 1e diều trắng baby cỡ 1 2 tháng tuối nha sẵn cho mình xin luôn cái giá của e nó

--------

có gì LH yh xXxEragonxXx or call 0188 922 1815 or sms cũng được

Last edited by a moderator:
........./............/…...Up…...
......./............(.......Qua…..
...../'...............\......Up…Lại...
.../...................\....Cả…....
..(,(...................)...Hai…...
...\,\...\....\....\,_,/...Cùng.…
......\._.\._.) ._)….....Có…....
.......\._.\................Lợi …...
........\._.\ …Cảm...Ơn...
.........\_.)....Rất...Nhiều

HCM - Gà tre thái kiểng nọc
http://agriviet.com/home/threads/110698-HCM-Ga-tre-thai-kieng-noc?p=#post

mua diều hâu lớn nhỏ gì cũng được

mấy bác cho em hỏi thăm sí nếu mình mua con lớn về thì có huấn luyện cho nó dạng người được ko , mà nó lớn rồi đúc nó ăn nó có mỏ cho vài phát không, mà cho nó ăn loại thức ăn ngũ cốc với thức ăn chó được không or cá lóc ca diêu hông nói chung là cá, em cũng mới pek chơi chim tai thấy nó đẹp nên cũng tính mua 1 em về chăm thử

nuôi chim lớn,cũng dạn người được,có thể húân luyện cho em nó bay xuống ăn mồi trên tay, nhưng phải xich chân nhé, minh đã từng nuôi 1 em trưởng thành,có thể gọi em nó xuống ăn mồi , nhưng khi đứt dây thì bay mất hút => chán vãi. khi ăn mà để cho nó cắn trúng tay, thi chuẩn bị bông gòn,và cồn sát trùng nhé...
- không nên cho ăn cá -> ỉa chảy
- khi nó đói thì cả nhà khỏi ngủ trưa.
- em này thuộc chim săn mồi , mà cho ăn thức ăn ngũ cốc - > chẳng khác gì cho em nó đi tu.
- lưu ý : khi ẵm nó trên tay, nên mang kính, k thì mù như chơi.
- bù lại chăm sóc,huấn luyện tốt thì em nó mang lại nhiều niềm vui lắm đó.Chúc bạn kiếm được 1 em ưng ý....

cho em hỏi nên mua chim diều hâu hay chim ưng thì tốt hơn và chỉ em giá 1 con diều hâu với tại mới biết nuôi chim nên cũng ko gành nhìu tại thấy đẹp nên thix, cho e hỏi luôn thấy có nhìu loại diều hâu mất đen rồi vàng rồi đỏ nên mua loại nào là đẹp, rồi nuôi nó có cần mua luôn bao tay da đề cầm nó ko, mà nó dạng người rồi nó còn mổ nữa là sao ta

uppppppppppppp ai ghé wa xem up giùm mình luôn nha tks nhìu

toptoptoptoptoptop................................ ...........................
toptoptoptoptoptop................................ ...........................
.........toptop................................... .................................
.........toptop................................... .................................
.........toptop...toptoptoptoptop...toptoptoptopto p..................
.........toptop...toptop.....toptop...toptop....to ptop..................
.........toptop...toptoptoptoptop...toptoptoptopto p..................
................................................to pt op...............................
................................................to pt op...............................
.................................................. ....................................
.................................................. ....................................
.................................up............... ...................................
...............................upup............... ..................................
............................upupupup.............. ...............................
.........................upupupupupup............. .............................
......................upupupupupupupup............ ...........................
...................upupupupupupupupupup........... .........................
................upupupupupupupupupupupup.......... ......................
.............upupupupupupupupupupupupupup......... ....................
.............................upupupup............. ................................
.............................upupupup............. ................................

ra đường 3-2, trước cổng chùa việt nam quốc tự mua 1 con vể mà nuôi, rồi sẽ có kinh nghiệm, nhớ tham khảo mấy nội dung mình nói phía trên.giá mấy em điều trắng mắt đỏ này khoảng 700-900k.

hi em mua được rồi chạy tìm mua nó 1 2 ngày nay chạy tút xuống dinh độc lập tìm ko ra ai ngờ nó bán ngay gần nha giá có 500k 1 em nhìn nó cũng to to lắm mắt còn đen thui mốt lớn mắt nó thành màu gì vậy bác nào chỉ em với, với chỉ em cách cho nó ăn uống điều độ với huấn luyện nó luôn tks. có điều kiện em xin hậu tạ sau

Bài viết có nội dung tương tự

Back