Mô hình nuôi rắn Ráo Trâu bằng chuồng xi măng

• Thread starter quoctayninh
  • Ngày gửi
Mình xây chuồng xi măng nuôi rắn. 3 mặt xây xi măng, mặt trước và mặt trên làm bằng lưới sắt để thông thoáng và tiện lợi khi cho thức ăn hoặc bắt rắn.

Một vài hình ảnh để anh em thảo khảo và cho ý kiến để mình rút kinh nghiệm.

Ngoài HN 200km . Tại Thành Phố Móng Cái Tỉnh Quảng Ninh họ nuôi rất nhiều
0936.711.666 (Dũng) nuôi 200 con và mua bán rắn thương phẩm qua TQ

Last edited by a moderator:
cuu.u.u..u..tui

chao cac ban , minh la linh moi vao nghe con kho cam ah , minh moi tau ve 20 ran con 1 tuan tuoi chua lot xac , nho anh em chi giup cach cham soc chung va cach tri benh cua chung . ah gia hien gio ran con la bi nhiu dzay may anh

chao cac ban , minh la linh moi vao nghe con kho cam ah , minh moi tau ve 20 ran con 1 tuan tuoi chua lot xac , nho anh em chi giup cach cham soc chung va cach tri benh cua chung . ah gia hien gio ran con la bi nhiu dzay may anh

--------

dia chi minh : alipham_pn@yahoo.com.vn monh cac anh giup tui ,. dang gap ......hap hoi......

Bạn phải tìm hiểu trước khi mua chứ, ai đời mua rồi mới tìm hiểu ngộ nhở...những điều bạn hỏi viết đầy trên diễn đàn, chịu khó tìm đọc đi bạn.

cho mình hỏi, mồi cho răn ở tây ninh có giá là bao nhieu vạy?

cho mình hỏi, mồi cho răn ở tây ninh có giá là bao nhieu vạy?
Mồi ếch nhái thiên nhiên ở Tây Ninh rất hiếm lúc bình thường trong năm nhái cơm đồng từ An Giang vận
chuyển lên là 50>80k/1kg còn cận tết hiện nay 100k mà không có nhái

Back