Mọi người nên tham khảo về đầu tư nuôi gà Đông Tảo

• Thread starter gadongcao.tk
  • Ngày gửi
Chào cả nhà.
Mình hiện nay đang nuôi và phát triển giống gà Đông Tảo.
Minh thấy việc nuôi và phát triểng giống gà này rất tốt,lãi cũng khá,dễ nuôi,dễ tiêu thụ..
* Lợi ích của nuôi gà này: To,Giá thành cao,dễ tiêu thụ,chưa hẳn ai cũng biết,giống gà quý,thịt ngon,có thể chơi kiểng,tặng,bếu lễ tết......
* Bất lợi: Gà chỉ có tại Đông Tảo HY,mất phí vận chuyển,thời gian nuôi lâu hơn gà khác,giá thành gà giống cao..
+ Mình đưa ra ý tưởng này để cho mọi người có thêm sự lựa chọn.
+ Mình đưa ra thêm một số ý kiến riêng của mình cho mọi người cùng góp ý cho mình nhé.
Mọi thông tin đóng góp mọi người có thể gửi Email: Nguyentrongbinh.sn@gmail
Trân Trọng
[/IMG]

Cam on anh Thanh, minh nuoi dc 2 nam chi vai con, ga trong thi to con nhung ga mai chua ung y. Anh co ga giong tot de em vai con chu yeu ga mai, ga con nha anh chu ga to dat qua ko mua noi.
Chào bạn, mình ko nuôi gà mà chỉ tiếp xúc với nhiều người nuôi gà đông tảo ở khoái châu hưng yên thôi, bạn cần mua gà đẹp thì mình giới thiệu thôi, tất nhiên giá gà còn cũng phải từ 120k - 150k

Co ga thuan chung vay thit ko anh? Chu ga lai thi o dau cung co, voi lai em o tphcm mua bao nhieu con moi giao vay anh? Ban em ra tan Hung Yen nhung van ko mua dc ga thuan, voi lai dem ve no chet dan dan.

ra tận hưng yên nhưng chỉ vào những nhà quảng cáo trên mạng thì ko có gà đẹp đâu vì gà bán dạng tràn lan thế thì lấy đâu ra giống tốt. Mình có khách quen, nuôi gà đông tảo từ thời xa xưa rồi, không quảng cáo trên mạng, chỉ có khách hàng quen mới biết mà mua, có 20 con mái mà số lượng con giống ra tương đối ít chứ ko nhiều như quảng cáo của người khác vì giống gà này tỉ lệ nở đã kém hơn gà thường rồi. có thể gọi sdt này, 0987486305

Back