nhờ ace lạp dự án giùn

• Thread starter Giang1984
  • Ngày gửi
minh cần dự án về nuôi trồng thuỷ sản trên vùng đất trũng hoang hoá rộng 2ha, bác nào có cung cấp cho minh với nhé,càng chi tiết càng tốt vốn đầu từ khoảng 600triệu, minh muốn đào ao đắp bờ nuôi lợn gà và 1 vài loại đặc sản trên bờ, tận dụng phân để nuôi cá, mình ở Bắc Giang rất mong được sự giúp đỡ của ace nhé

minh cần dự án về nuôi trồng thuỷ sản trên vùng đất trũng hoang hoá rộng 2ha, bác nào có cung cấp cho minh với nhé,càng chi tiết càng tốt vốn đầu từ khoảng 600triệu, minh muốn đào ao đắp bờ nuôi lợn gà và 1 vài loại đặc sản trên bờ, tận dụng phân để nuôi cá, mình ở Bắc Giang rất mong được sự giúp đỡ của ace nhé
Bác mua cái máy múc khoảng 400 triệu về, thuê thằng lái nữa tự múc cho nhanh và lợi nữa. Bác đi thuê tốn kém lắm

đất của ban thuê có 4 năm nên khó làm để đầu tư lâu dài .đào lên mà ao nhiễm chua nặng thì thôi quẳng mất 1 năm rồi.nuôi vịt thử xem được đó, làm ít bò thả rông đất rộng mà ao thử hai loại rôphi và ro đồng hai loại này ít bị ánh hưởng độ ph của nước mấy thả thêm cá chép .600 triệu vốn khủng thế từ từ mà làm đừng vội vàng.hay trên bờ làm ít cây phôi vế vứt đấy

Bạn thử đầu tư nuôi bò, cá trắm cỏ và gà xem sao!
Hãy bắt đầu ít thôi, thử nghiệm là chính, chịu khó mất thời gian chứ đừng ham làm lớn mà mất hết vốn thì khổ lắm!

Back