nuôi chuột cống nhum

• Thread starter cubi trau vang
  • Ngày gửi
mình đang nuôi thử nghiệm chuột cống nhum theo mô hình nuôi lu của bác 8 bún nếu thành công mình sẽ nuôi qui mô hơn , trên diễn đàn này có ai đang nuôi không cùng chia sẽ kinh nghiệm nhé !

N

nguyenwafgroup

Thành viên mới
uh thi bác cứ nuôi thử xem rồi share exp cho a e mà bác ở đâu cho ít thông tin có j ae còn liên lạc

TRANHUUHAU

TRANHUUHAU

Nhanong.Com
mình đang nuôi thử nghiệm chuột cống nhum theo mô hình nuôi lu của bác 8 bún nếu thành công mình sẽ nuôi qui mô hơn , trên diễn đàn này có ai đang nuôi không cùng chia sẽ kinh nghiệm nhé !

Nuôi thả trong nhà luôn

cubi trau vang

cubi trau vang

Nhà nông nghiệp dư
nuôi thành công (đã sinh sản ) nhưng tính kỹ lại lợi nhuận rất thấp ( tăng đàn chậm tiêu tốn thức ăn nhiều ) đã bỏ ý định

H

huyvongx1

Lữ khách
chuot cong nhum

huyvongx1 mjnh o ngoai mien bac . mjnh dag nuoi va da nhan gjog thah cog . mjnh nuoi k theo mo hjh cua og tam bun . co gj gọ mjnh wua sdt 01689952287

Nguyen Van Sang

Nguyen Van Sang

Nhà nông nghiệp dư
Nuôi con này chắc giờ tiêu thụ mạnh lắm àh. không thuốc tăng trưởng, an toàn thực phẩm. :huh:

D

doan

Guest
bac chia se kinh nghiem nuoi chuot cong cho anh em di.cach biet chuot duc cai nhu nao nhi

thanh dang

thanh dang

Lữ khách
dc co trung dai cai ko co___ma co cach nao lam ni het hoi long ko ae___sai minh dat rap ve no hoi long qua vay

Quảng cáo