Off-line năm 2012

Năm nay 2012, BQT Agriviet không tổ chức off-line tập trung như hàng năm. Các nhóm có thể tự tổ chức gặp mặt theo vùng trên tinh thần ngồi lại với nhau ngày cuối năm để uống vài ly rượu chúc nhau sức khỏe và đón mừng năm mới.

Thời gian lý tưởng nhất là ngày 30/12/2012 (chủ nhật) vì sau đó còn được nghỉ thêm 2 ngày nữa.

Trên tinh thần như thế, đề nghị các nhóm thành viên Agriviet lập kế hoạch cho khu vực của mình để anh em có một ngày gặp mặt tất niên ấm cúng và vui vẻ.

Riệng khu vực Đồng Nai - TP HCM- Bình Dương sẽ tổ chức ngày 30/12 tại Biên Hòa.

Chúc anh em những ngày cuối năm hạnh phúc và nhiều niềm vui.

Cám ơn Anh đã thông tin, khu vực miền Tây thì thành viên khá đông.
Tuy nhiên, do cuối năm nên công việc Em cũng nhiều nên các Mod hay thành viên nào có ý định cũng nên cho ý kiến để hoàn chỉnh chương trình.
Anh em có dịp gặp nhau trao đổi về chăn nuôi, trồng trọt...tìm hướng đi mới cho công việc của mình cũng tốt.
Thân ái.

Khu vực miền Tây tôi nghĩ cũng dễ tổ chức, anh em tập trung cũng đông, cự ly không quá xa. hoangtucantho lập kế hoạch quy tụ anh em.

Miền Trung và miền Bắc không biết anh em dự tính như thế nào?

sao chưa thấy ai đăng kí hết. kế hoạch offline năm nay thấy không sôi nổi như năm ngoái, còn khoảng 3 tuần nữa là đến ngày rùi; mong a Hiếu lập topic đăng kí xem AE nào tham gia , để AE sắp xếp nữa .

sao chưa thấy ai đăng kí hết. kế hoạch offline năm nay thấy không sôi nổi như năm ngoái, còn khoảng 3 tuần nữa là đến ngày rùi; mong a Hiếu lập topic đăng kí xem AE nào tham gia , để AE sắp xếp nữa .

Năm nay không tổ chức offline truyền thống như mấy năm trước, chỉ tổ chức buổi gặp mặt đơn giản và anh em nào có điều kiện thì tham gia theo từng vùng từng nhóm thôi.

Ở Đồng Nai thì để gần đến ngày đó sẽ thống nhất địa điểm, còn tùy vào ý kiến anh em nữa, boycaygao chú ý theo dõi nhé.

À mà nhắc boy một chuyện: có khách miền tây muốn tham dự với nhóm Đồng Nai nhưng ngại vì không quen ai, chỉ biết boy thôi nên hơi sợ.

Lâu không gập anh em , Cn 9/12 khởi động luôn đi anh em ơi.

--------

Có bà con ai biết hiện giờ chú Giang còi hiện đang bị lạc ở đâu không ,có ai biết xin cho em biết với nha,em xin cám ơn nhiều,

Last edited by a moderator:
Em tên Cường

Nhân dịp cuối năm e cũng muốn làm một buổi gặp mặt anh em gan xa, nên có ý định tổ chức giao lưu về gà đá, xin aDũng và anh em trong hội góp ý kiến cho phong trào offline cuối năm thêm vui.
anh em xem Nội dụng bài viết ở đây
Noel - Giao Lưu Gà Đá

http://agriviet.com/home/threads/121442-Noel-Da-Ga-Giao-Luu#axzz2EAIipHyK
Cái vụ này coi hơi khó đây bạn,dù gì cũng bị cấm,chính quyền họ khép tội đánh bạc thì mất vui bạn ơi,

Năm nay không tổ chức offline truyền thống như mấy năm trước, chỉ tổ chức buổi gặp mặt đơn giản và anh em nào có điều kiện thì tham gia theo từng vùng từng nhóm thôi.

Ở Đồng Nai thì để gần đến ngày đó sẽ thống nhất địa điểm, còn tùy vào ý kiến anh em nữa, boycaygao chú ý theo dõi nhé.

À mà nhắc boy một chuyện: có khách miền tây muốn tham dự với nhóm Đồng Nai nhưng ngại vì không quen ai, chỉ biết boy thôi nên hơi sợ.
hihihi , e biết ai rùi nà, thank a Hiếu nha.

Em cũng khoái gặp các pác để làm quen và học hỏi. Em ở Tp HCM, có gì anh nguyenhungdung nhan tin cho em tham gia ofline nua nha! Tuan 0916687168.

Ok. Gần tới ngày đó bạn chú ý sẽ có thông báo.

--------

Năm nay kinh tế khó khăn hạn chế ăn nhậu hả bác Hiếu? hii

Cũng có phần đúng, thay đổi một năm, để năm sau hoành tráng hơn, hy vọng năm sau trời quang mây tạnh, được mùa trúng giá.

Last edited:
thấy các bác ở miền nam vui quá.Em ở miền trung không có điều kiện chứ cũng ham vui lắm.hy vong có anh em nào ở miền trung nhảy vào góp ý ta làm một cuộc vui nho nhỏ để giao lưu học hỏi nào.

Tình hình cuối năm tập trung quá nhiều công việc, do đó không thể tổ chức được buổi gặp mặt cuối năm 2012 của anh em khu vực miền đông - TP HCM.

Chương trình sẽ dời lại cho đến cuối năm âm lịch, khi nào thuận tiện sẽ thông báo trên diễn đàn.

thấy các bác ở
miền nam vui quá.Em ở miền trung không có điều kiện chứ cũng ham vui
lắm.hy vong có anh em nào ở miền trung nhảy vào góp ý ta làm một cuộc
vui nho nhỏ để giao lưu học hỏi nào.

the ban o tinh nao . tui o tp hue ne . nieu co dieu kien anh em mien trung minh ngoi lai noi chuyen nha

Tình hình cuối năm tập trung quá nhiều công việc, do đó không thể tổ chức được buổi gặp mặt cuối năm 2012 của anh em khu vực miền đông - TP HCM.

Chương trình sẽ dời lại cho đến cuối năm âm lịch, khi nào thuận tiện sẽ thông báo trên diễn đàn.

Cuối năm rùi đó anh ơi, anh/em đang chờ tin của anh đó.:lol:

Back