Rắn Ráo Trâu Nuôi Trong Thùng Xốp Ở Đồng Nai

MAI QUỐC TÝ

BƯỚC CHUYỂN MÌNH CHO CON ẾCH
Phổi và gan lợn ăn ok các bác à. Lứa rắn con nở năm ngoái ăn mà nay cũng đc 600g rồi. Ma mua lại tiện và rẻ nữa.
tốt nhất là cho ăn thêm thôi bạn àk..ăn nhiều có người từng ôm mặt rồi đấy...!!thịt heo mình cũng cho ăn luôn,heo sữa chết ngộp ấy nhưng cũng rung tay lắm

Ok bác. Tôi cũng cho ăn kèm với mồi nữa mà. Kỳ này giá rắn xuống như tuột rốc kô fanh. Thấy nản quá
Ok bác. Tôi cũng cho ăn kèm với mồi nữa mà. Kỳ này giá rắn xuống như tuột rốc kô fanh. Thấy nản quá

nauyst69

Thành viên mới
Hu hu giá rắn ko lên nổi rồi bà con ơi dưới mình lái thu 300k lọai 1 , năm nay trứng đầu mùa rắn cũng đẽ ko nhiều luôn , ko biết ở những nơi khác thế nào ?

Giá rắn làm gì có lên đc nữa đâu bác ơi. Rắn nhà tôi vẫn đẻ bt mà, chưa thấy có hiện tượng đẻ non như năm ngoái. Giá trứng hôm qua là 70k, nếu số lượng nhiều là 75k/quả.

Nongdan_vietnam

Thành viên mới
Chào các bác!
Các bác cho hỏi: Rắn ráo trâu nuôi miền bắc bao nhiêu tháng tuổi thì bắt đầu đẻ? Mỗi năm đẻ mấy lứa và đẻ vào thời gian nào trong năm?
Rất mong các bác chia sẻ!
Xin trân trọng cám ơn!

Bài viết có nội dung tương tự