[Sài Gòn- 30.4.2011] Họp mặt nhỏ nhỏ tại quán be bé tại sai gòn dịp 30/4

Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận
Thể theo nguyệt vọng và quyết tâm không ngừng họp mặt nhằm tăng lượng tiêu thụ nông sản... nâng cao giá trị sản phẩm nông nghiệp ... cựu binh Trường Giang (thành viên #1 trong việc tổ chức họp mặt) đã thương thảo và đưa ra 1 cái lịch họp mặt nho nhỏ (mini offline) tại TPHCM

- Địa điểm: Quán Xíu - 348 Bắc Hải, P6 Tân Bình

- Thời gian : 6h chiều ngày 2/5/2011

- CHủ xị : 0916. 78.31.38 (Trường Giang)

- Kinh phí: Dự kiến 200.000 VNĐ /1 Thành viên

Thân mời các thành viên tại TPHCM ngại đi xa, sợ kẹt xe nên ở nhà dịp lễ thì ghé quán "lai rai", trước khi ghé quán thì đăng ký tại đây... để Giang sắp xếp chuẩn bị nhân lực phục vụ.

Kính chào quý bà con, cô bác cùng quý anh em thân mến!

Nhằm mục đích gặp gỡ các anh em tại Tp.HCM, bà con mình mạnh dạn làm một buổi mini-off tại Tp.HCM này
:welcome:.

- Địa điểm: Quán Xíu - 348 Bắc Hải, P6 Tân Bình
- Thời gian : 6h chiều ngày 2/5/2011

Đi từ Thành Thái, quẹo phải vào Bắc Hải nối dài, chạy chậm chậm khoảng 3 phút, đến mũi tàu sẽ thấy quán Xíu (Đã đánh ngôi sao đỏ trên bản đồ) nằm bên tay trái (đối diện quán là Club Nghệ Thuật 7 to ơi là to).

Thân mời quý anh em, bà con :10^:

Vậy là mấy bác quắc cần câu nữa rồi..Ko say không về phải không. Ngày 2_5 jen với Bạc Hà đi off ở thác Giang Điền. khoảng 3 hay 4h là tan, hổng chừng thẳng tiến quán Xíu luôn

Mình tham gia được không? bà xã đắt con vê quê, ở nhà 1 mình chán chết đi được

Được chứ anh... vui là chính. Bất kỳ ai cũng tham gia được mà ^_^
Hy vọng mai ko có vé tàu đi phan thiết...

Bây giờ mà còn vé tàu đi Phan Thiết là chuyện lạ nhưng mình có thể cho bạn 1 địa chỉ, 1 số dt để tranh thủ mua riêng, hehehe

chào anh

chào anh

lúc sáng hôm nay em có gọi cho trường giang .chút nửa em lên thành phố cùng đi câu cá

.nếu anh rảnh thì mời anh đi chung cho vui :)

Số điện thoại của mình: 0903642733, có gì hú với nhé.

Dạo này mấy BÁc Amind nhà mình chịu tổ chức nhậu quá ta! Tiếc là thời gian off tối quá ko thì cũng xin một vé " ăn ké" rồi!
Xin chúc các ACE buổi giao lưu nhân ngày lễ thật thú vị và nhiều ý nghĩa!
trước khi nhậu thì mời cafe đã nhé!

Last edited:
Lên Vĩnh cửu nhậu mới vui, mình có nhiều kỷ niệm ở Vĩnh Cửu, nhất là rừng Mã Đà, Hiếu Liêm, Vĩnh An, bạn ở chỗ nào?

Lên Vĩnh cửu nhậu mới vui, mình có nhiều kỷ niệm ở Vĩnh Cửu, nhất là rừng Mã Đà, Hiếu Liêm, Vĩnh An, bạn ở chỗ nào?

dạ! em ở tt Vĩnh An . cách chợ Vĩnh An 1km . hôm nào có dịp lên Trị An mời Anh ghé chơi nhé!
Rất vui được làm quen cùng Anh!

Dạo này mấy BÁc Amind nhà mình chịu tổ chức nhậu quá ta! Tiếc là thời gian off tối quá ko thì cũng xin một vé " ăn ké" rồi!
Xin chúc các ACE buổi giao lưu nhân ngày lễ thật thú vị và nhiều ý nghĩa!
trước khi nhậu thì mời cafe đã nhé!

Ban đầu cũng tính chọn buổi trưa (10h hoặc 13h-14h) nhưng ở SG không biết các bác có bận công việc gia đình hay đưa gia đình đi đâu không...? Nên chọn thời gian 18h.

Anh em cánh Đồng Nai mình chọn bữa nào họp mặt ở Biên Hòa Đồng Nai như thường lệ :( Em đang nghiên cứu.... :blush:

Hôm nay, có một buổi gặp mặt nho nhỏ tại khu câu cá giải trí ở cầu Rạch Chiếc, có Tấn Thành, bác Hồng Văn và bạn bác Văn cùng vài ngừoi bạn và gia đình :lol:

Các bác lưu số dt của mình : 091 678 31 38 và a Huynh 0948 10 10 10 để khi đến vào bàn nhé! Địa chỉ thì post ở bài trên.

Ban đầu cũng tính chọn buổi trưa (10h hoặc 13h-14h) nhưng ở SG không biết các bác có bận công việc gia đình hay đưa gia đình đi đâu không...? Nên chọn thời gian 18h.

Anh em cánh Đồng Nai mình chọn bữa nào họp mặt ở Biên Hòa Đồng Nai như thường lệ :( Em đang nghiên cứu.... :blush:

Hôm nay, có một buổi gặp mặt nho nhỏ tại khu câu cá giải trí ở cầu Rạch Chiếc, có Tấn Thành, bác Hồng Văn và bạn bác Văn cùng vài ngừoi bạn và gia đình :lol:

Các bác lưu số dt của mình : 091 678 31 38 và a Huynh 0948 10 10 10 để khi đến vào bàn nhé! Địa chỉ thì post ở bài trên.

Chương trình chiều nay thì sao?

Hẹn gặp các bác sau 1 tiếng nữa nhé!
---------------
Em đã zìa! Hic Hic

Last edited by a moderator:
Status
Không còn mở để tiếp tục thảo luận

Back