Tay trắng làm nông 12 tháng kiếm 500 triệu !

Lỡ khoe rồi, nên cũng lọ mọ sớt thử, hóa ra trang viettruyen.vn đã bị xóa sổ từ bao giờ, toàn thằng nào nó nhận vơ mình, cũng không có nhiều trên mạng đâu, toàn hàng ngộ nhận đấy, có cái trang này, không biết phần tử nào nhận là mình, nhưng có vài chuyện ngắn, http://yume.vn/thunguyenphong/article/dong-doi-xo-day-35CBC729.htm.
Đọc thử.
coi như, vài phút dành cho quảng cáo.
Ngày lành.

Tui đã bấm 3 lần vào đường link, ... không thấy gì.

Nhưng tui đoán đi !

Tại sao k đoán 1 người trước khi sử dụng sản phẩm của họ chứ.

Tui nghĩ rằng văn chương ông hơi mềm mại hơn cứng rắn, hơi thơ mộng nhiều hơn thực tế, ông hiểu và gắn cảm xúc vào các nhân vật tương đối tốt và cái kết của ông luôn có hậu.

Khỏi sài chiêu "kích tướng" với tui đi nhé, hahaha..

Nếu tôi bỏ 3 đêm ra viết từ a tới z thì tui nghĩ sẽ thay đổi tư duy nghề nông của các nông dân bàn phím ở việt nam đó, nó có thể ảnh hưởng lớn đến nền nông nghiệp

Vì nếu các nông dân bàn phím đã đọc, đã hiểu và từng bước làm theo thì họ sẽ nắm phần thắng lớn hơn phần thua trong trận đầu ra quân, kể cả các nhà nông nhiều kinh nghiệm khi chuyển đổi cây hoặc con cũng sẽ giảm mức độ rủi ro xuống mức thấp nhất.

Nhưng tui rất ít chia sẽ, ai muốn nói gì thì cứ nói, tôi mặc.

Haclong !
Đã thế, thì đừng khoe.
Nói không nói?
. Im không im. ?
Là cớ làm sao?
Người ta cười cho đấy.
"cuộc sống này không trả cát xê
...nên em đâu cần phải diễn"

Nếu tôi bỏ 3 đêm ra viết từ a tới z thì tui nghĩ sẽ thay đổi tư duy nghề nông của các nông dân bàn phím ở việt nam đó, nó có thể ảnh hưởng lớn đến nền nông nghiệp

Vì nếu các nông dân bàn phím đã đọc, đã hiểu và từng bước làm theo thì họ sẽ nắm phần thắng lớn hơn phần thua trong trận đầu ra quân, kể cả các nhà nông nhiều kinh nghiệm khi chuyển đổi cây hoặc con cũng sẽ giảm mức độ rủi ro xuống mức thấp nhất.

Haclong !
Mở topic hùng hồn tuyên bố, giờ quay lại nói tui rất ít chia sẽ là sao?
Chào bạn !

Nếu có 1 nông dân bàn phím nào đó với 2 bàn tay trắng và không có đất sau 12 tháng làm nông dân mà kiếm được 500 triệu, bạn sẽ nghĩ gì ?

Giả sử anh ta làm điều đó được rồi, rồi sau đó hướng dẫn lại cho bạn cách thức bước đi thì liệu bạn có làm được như anh ta không ?

Haclong !

"Truyện nằm trong truyện" như là "mơ trong giấc mộng", không biết có phải là "văn nằm trong chương"

quả là cao thủ !

Tui đoán về bạn sai hoàn toàn, lời lẽ ngắn gọn xúc tích dễ hiểu, mạnh mẽ và cái kết không có hậu !

Thôi ! Kèo thơm bao giờ dành cho đám đông .
vì đám đông đa phần suy nghĩ giống nhau ,lại thêm tâm lý đám đông và sỹ diện hão mấy thứ đó mà cộng hưởng thì khó mà đón nhận được tư tưởng trái chiều.

Haclong !
Đọc cái topic giật mình vào xem tưởng có ý tưởng gì hay đọc từ Trang đầu đến trang cuối thấy câu kết của chủ topic " tụi rất ít chia sẻ"! Hài. Đúng là chuyên mục chuyện trò Linh tinh có khác

Đọc cái topic giật mình vào xem tưởng có ý tưởng gì hay đọc từ Trang đầu đến trang cuối thấy câu kết của chủ topic " tụi rất ít chia sẻ"! Hài. Đúng là chuyên mục chuyện trò Linh tinh có khác
Em,
Tui cũng giật mình như em. Hì hì!
Tui thích em trao đổi lịch-sự, thân-thiện... rất thích-hợp cho một nông-dân như tui. Khi nào rảnh, tui với em trao đổi về cách trồng của tui.
Thân.

Em,
Tui cũng giật mình như em. Hì hì!
Tui thích em trao đổi lịch-sự, thân-thiện... rất thích-hợp cho một nông-dân như tui. Khi nào rảnh, tui với em trao đổi về cách trồng của tui.
Thân.
Nếu vậy thì may mắn cho cháu quá. Bác xưng hô gọi cháu thuj chứ gọi em cháu tổn thọ mất cháu còn trẻ lắm mới có hai mấy thuj. Nghe danh Bác đã lâu rất mong được Bác chỉ bảo, nên trên diễn đàn cháu rất ấn tượng với bài trồng rau thuỷ canh của Bác với làm hệ thống tưới tiêu tự động của Bác tiến rất thiết thực. Đây là mail của cháu: romeophuongdong21@gmail.com cháu rất hân hạnh được quen biết Bác! Thân

"Truyện nằm trong truyện" như là "mơ trong giấc mộng", không biết có phải là "văn nằm trong chương"

quả là cao thủ !

Tui đoán về bạn sai hoàn toàn, lời lẽ ngắn gọn xúc tích dễ hiểu, mạnh mẽ và cái kết không có hậu !
Thằng hạc long từ nay không được loan nguyễn gọi anh xưng tên nữa rồi ...nó bị BQT đuổi đi chổ khác chơi rồi . Nhục mặt thật , nói cho lắm thì tắm cũng ổ lổ .
Ha ha buồn cho haclong .

Back