Tháng 9 - họp mặt nho nhỏ tại Biên Hòa - Đồng Nai.

Cũng lâu lâu rồi, anh em chưa có dịp ngồi lại với nhau, do thời gian qua cũng có nhiều chuyện xãy ra trên diễn đàn và cũng bận nhiều công việc. Một số anh em có gọi điện cho tôi muốn có một ngày ngồi lại lai rai với nhau.

Hôm nay cũng gần hết tháng 7 âm lịch (tháng ăn chay của nhiều người trong đó có tôi) sắp đến tháng 8 Âm lịch sẽ sắp xếp một buổi họp mặt nho nhỏ tại Đồng Nai.

Dự kiến ngày 16/9/2012 (1/8 âl) tại nhà hàng Thảo Nguyên (Biên Hòa - Đồng Nai - Cách Ngã Ba Vũng Tàu 2 km về hướng Vũng Tàu)

Thời gian: 10 giờ sáng.
Nội dung: Thưởng thức món ngon + giao lưu
Thực đơn : Rắn, rít, bò cạp, châu chấu .... bào ngư, vi cá, lá sen ....

Đề nghị anh em cho ý kiến thống nhất.

Last edited:
chán thật,chủ nhật ngày 9-9 sao không họp vậy bác hiếu?

16/9 cố gắng tới với anh em, gần mà. 9/9 còn trong tháng 7 al nhiều người ăn chay trong đó có tôi, với lại thời gian thông báo ngắn như thế anh em k sắp được công việc.

Anh ơi em ở Phước Tân có thể tham gia dc ko?điều kiện tham gia như thế nào có phân biệt Nam Nử ko.em ko biết nhậu có dc tham gia ko ?

Anh ơi em ở Phước Tân có thể tham gia dc ko?điều kiện tham gia như thế nào có phân biệt Nam Nử ko.em ko biết nhậu có dc tham gia ko ?

Được chứ, thành viên nào tham gia cũng được, k phân biệt nam nữ gì cả. Quan trọng là biết chổ.

Họp mặt hoành tráng nha ....

Đã đến Châu Phi gòy ...he...he...

Giờ đạp xe đạp về họp mặt "Koi pộ uể" à.

Chúc họp mặt vui vẻ.

Tám Lúa

Chúc cho buổi gặp mặt của anh em trong đó zui zẻ.

Cũng lâu lâu rồi, anh em chưa có dịp ngồi lại với nhau, do thời gian qua cũng có nhiều chuyện xãy ra trên diễn đàn và cũng bận nhiều công việc. Một số anh em có gọi điện cho tôi muốn có một ngày ngồi lại lai rai với nhau.Hôm nay cũng gần hết tháng 7 âm lịch (tháng ăn chay của nhiều người trong đó có tôi) sắp đến tháng 8 Âm lịch sẽ sắp xếp một buổi họp mặt nho nhỏ tại Đồng Nai.Dự kiến ngày 16/9/2012 (1/8 âl) tại nhà hàng Thảo Nguyên (Biên Hòa - Đồng Nai - Cách Ngã Ba Vũng Tàu 2 km về hướng Vũng Tàu)Thời gian: 10 giờ.Đề nghị anh em cho ý kiến thống nhất.
Cho Hongtue đăng ký một vé nhé anh Dũng

Hôm nay ngày 12/9, còn 4 ngày nữa anh em gặp mặt. Có thể có nhiều anh em chưa biết, đề nghị chuyển thông báo đến người lân cận hoặc là chiến hữu.

Thông điệp: Agriviet -Ngồi lại bên nhau cùng cạn ly.
..........................................................................................................................................................................

Thông báo:

Jen_ero mới bị cẩu tặc bắt mất một chú chó yêu. Tội nghiệp một thân một mình chỉ có chú chó làm bạn bấy lâu nay mà bọn cẩu tặc cũng không tha.

Nhân dịp họp mặt ngày 16/9 anh em nào có chó con cho Jen xin một con. Chó của mình thì nhiều lắm mà ngặt cái là chó lớn k hà, chưa có chó con.

Tanthanh, Phan Tung, Phu huy...nếu có, giúp Jen cái nha. Chó nào cũng được.

Jen_ero cám ơn.

Back