Thành lập agriviet ở HUẾ

• Thread starter hue_xua
  • Ngày gửi
Mình ở Huế, mình muốn liên kết các thành viên ở huế lại thành club để thưỡng xuyên ACE trao đổi kinh nghiệm cho nhau để giúp nhau thành công hơn trong chăn nuôi. ACE nào ở Huế thì để lại địa chỉ và số điên thoại lại ở đây

tình hình sẽ khả quan khi qua tháng 8, cố lên
hội chăn nuôi gà huế , các bạn đâu rồi, có tin gì hay up lên cho anh em vui nao?

:Anggry: cái tụi này đi ngang sao ko thấy ai up lên 1 tý nào thế hả Nguyenhungtra, hoangson

Gà thả vườn rớt giá mất hết niềm tin..nên chắc chuyển qua nuôi gà móng đỏ rồi :D:D
chuẩn bị nhập gà tết chưa? tài bữa này có làm thêm dịch vụ giết mổ gà giao tận nơi nè. hehehe. làm cái này thấy khỏe hơn nhiều

Việt nam bây giờ không còn nhiều đất cho nông nghiệp , có thể là do cấp trên quyết định nuôi cơm nghành dệt may , da giày , cơ khí và dùng đất để làm cơ sở hạ tầng . Để được như thế thì nông nghiệp cần chết bớt để đất họ bán họ làm . Nuôi gà tốn đất , nhập gà ngoại về ăn cho khỏe - vừa rẻ lại vừa khỏe .

Gà tết thì chưa. Giết mổ này mà lên sát thành phố làm thì ngon...có giao gà 45kg không :D:D.
hehe. làm ở nhà rồi mang lên thành phố giao. gà tui được 700gram rồi, con to nhất được 900 gram

Back