Thanh lí 7 con gà tre ( 6 trống ) giá 2tr ( cón thưong lựong dc tại mĩ tho?)

• Thread starter datkomachi
  • Ngày gửi
D

datkomachi

Guest
1/gà trân châu chuối 4 tháng mồng trích chân ~3 cm lông mình ok : 250k
2/gà mái tre thừong đang sắp đẻ màu cafe sữa :150k
3/Gà thái lai,màu chuối hay gì đó vừa có trắng vừa có đen gợn màu xanh lá cây,đuôi dài và suông chân lùn uổng cái mồng lá, đá hay kiểng đều rất ok gà đc 6 tháng rưõi:350k
4/Gà thái lai chân nhón đuôi ben màu cafe sữa đá kiểng đều ok gà 7 tháng :250k
5/Gà thái lai chân ~3cm màu chuối trắng dáng cực đẹp lông mình lông mẩy hết ý 8/10 rất sung thấy đá cũng hay lắm nhưng vì em nó đẹp nên mình chỉ để làm kiểng gà đc 8 tháng dàn lông như 1 mùa:wacko::500k
6/Gà thái lai chân ~2,5 cm đuôi có 2 cọng dài thật dài ra , ben vừa màu điều lông mình mẩy dáng chuẩn rất ok gà đc 6 tháng :350k
7/gà thái rặt,chân lùn o thấy ống chân ,đuôi chỉ thẳng lên trời dáng rất đẹp không cần chê gà 3 tháng rữoi : 450k
gà có bán lẽ fix giá cho anh em ở xa hoặc mua 2 3 con 1 lựot có thể fix thêm uư tiên luộc hết đúng giá 2tr
do cái đt em xài đang cấm nên bán bớt có gì chuộc giờ xài tạm 1202 nên o chụp hình đựoc anh em thông cảm
thông tin liên lạc 0926800945

ko có quen xe tren đó con thứ 3 và thứ 4 đã bán
giờ còn những con còn lại bàn hết giá 1 triệu đang cần tiền gấp anh em giúp dùm em em bao gà

ông này bán gà ma không nha,đăng tin mà không bao giờ liên lạc được.Lần trước ông lấy hình con trống chuối của Nghĩa đăng bán tùm lum hết,vậy bây giờ gà của ông cần bán ở đâu vậy.Mỗi tuần tui về MỸ Tho một lần nè ông cho địa chỉ đi tui qua bắt cho

Bài viết có nội dung tương tự

Back