Thông báo anh em Agriviet Hà Nội và các tỉnh lân cận

Anh Ngọc Kỳ Lân đang có chuyến công tác miền Bắc và đang ở Hà Nội. 10h30 trưa mai (12/5/2015) anh chị em rảnh thì qua tập trung ở cổng Trung tâm xúc tiến thương mại Nông nghiệp rồi cùng đi ăn trưa và cafe giao lưu tý nhé
Mr.Tuấn: 0989 589 048

:) e vô diễn đàn 2 năm rùi mà cũng chưa bít diện mạo bác Ngọc kỳ lân

Anh Ngọc Kỳ Lân đang có chuyến công tác miền Bắc và đang ở Hà Nội. 10h30 trưa mai (12/5/2015) anh chị em rảnh thì qua tập trung ở cổng Trung tâm xúc tiến thương mại Nông nghiệp rồi cùng đi ăn trưa và cafe giao lưu tý nhé
Mr.Tuấn: 0989 589 048
Anh Ngọc Kỳ Lân, chắc đã no núi rừng rồi ha, E quên đời tên tỉnh rồi. A cũng giỏi thật, chưa về- trời nắng nóng, về phát- trời mát mẻ luôn, không phải e hù A đâu, mấy ngày trước trời nóng, váng vất cả đầu.
A có điều gì hay ho sau chuyến đi này, chia sẻ cùng ae diễn đàn nhé, A có chụp hình thì đưa cả chúng lên.
Có quà gì cho E, a chia sẻ riêng, cũng được.
Chắc E bận không qua gặp A và mọi ng được.
Khó quá-bỏ qua...

Trung Tâm xúc tiến thương mại Nông nghiệp, đường Hoàng Quốc Việt, quận Cầu Giấy, Hà Nội nhé. Anh Ngọc Kỳ Lân ra ngoài này đã có một số kỷ niệm nhớ đời ^_^

Trung Tâm xúc tiến thương mại Nông nghiệp, đường Hoàng Quốc Việt, quận Cầu Giấy, Hà Nội nhé. Anh Ngọc Kỳ Lân ra ngoài này đã có một số kỷ niệm nhớ đời ^_^

Chưa biết A ấy thế nào, E thì nhớ đời thật, chính cái chỗ đó đó-Trung Tâm xúc tiến thương mại Nông nghiệp, đường Hoàng Quốc Việt, quận Cầu Giấy, Hà Nội nhé- bị lừa dụ vào đa cấp- năm 2004- mới vào đại học. Ngồi run sợ- đến không dám nhổ kẹo cao su trong miệng- nó bã ra- đến lúc- nuốt luôn.
hì hì.
Chuyện khá dài dòng, không kể nữa, chỉ biết- ở chỗ- cái chỗ đó đó. Ngày xưa, họ cho thuê tầng 1 làm đa cấp- hay cũng ọp-lai đa cấp gì đó.
ngày mai, nếu có Bạn nào ít tuổi chút, cứ thẳng thắn đứng dậy xin phép- xin phép các Bác- chú- ACE, cho phép được nhổ kẹo cao su ra, là được...

Anh Ngọc nhất tữu nhì sắc, cứ có rượu ngon gái đẹp là đúng ý ảnh à! kiki

Cuộc gặp gỡ tuy không đông nhưng rất vui. Cám ơn mọi người đã bớt chút thời gian đến để gặp gỡ, nói chuyện. Và anh Lân đã chỉ ra một số mặt còn hạn chế của ae hội Agriviet miền Bắc. Chân thành cám ơn anh. Sau đợt này, ae hội Agriviet miền Bắc chắc sẽ rút ra được một số điều bổ ích. Từ giờ tới cuối năm, dự là sẽ có một chuyến ae miền Bắc vào học hỏi ae miền Nam. Ai đi được thì đăng ký với anh Ánh (nick là 7anh-4) nhé.

Back