Thông báo cuộc thi giọng ca vàng agriviet lần 1

• Thread starter jen_ero
  • Ngày gửi
Cuộc thi : GIỌNG CA VÀNG AGRIVIET LẦN 1

Âm nhạc là một phần không thể thiếu trong cuộc sống với tất cả thành viên của gia đình Agriviet cũng vậy.
Nhằm cổ động và khuyến khích các tài năng tiềm ẩn, BTC quyết định tổ chức cuộc thi: Giọng ca vàng Agriviet lần 1

A- Mục đích cuộc thi Động viên và cổ vũ phong trao ca hát trong NÔNG DÂN @
B - Đối tượng tham gia Tất cả thành viên của Agriviet.com

C Thể lệ cuộc thi

_ 1- Thể loại thi - Hát đơn ca hoặc song ca
_ 2- Giải thưởng

Giải nhất: Trị giá 500.000 VND
Giải nhì: Trị giá 300.000 VND
Giải ba: Trị giá 200.000 VND

D - Thời gian tiến hành cuộc thi

Nhận đăng ký đến hết ngày 24 tháng 12 năm 2013 tại Topic này.
Thí sinh sẽ được trình bày ca khúc của mình trong buổi Offline Tất Niên 2013 - Miền Nam (Xem ra được vào thẳng vòng trong luôn rồi hén)

Kính mời tất cả thành viên nhiệt tình tham gia phong trào và rinh giải thưởng nhé!

TM.BTC

.........................................................................................................................................................

Danh sách đăng ký thi giọng ca vàng Agriviet - Lần 1.

1. Bà xã anhbahung - Đơn ca.
2. boycaygao - Đơn ca.
3. tranvanduoc 125 - Đơn ca - Ca khúc: Miền cát trắng
4. maymocnongnguco - Song ca - tigonyeuthuong
5. buicongkt - Song ca - ........
6. Loan nguyen - Song ca.....
7. Anh Tiệp *Củ Chi* Đơn ca tài tử.
8. hoangha49 - Đơn ca + song ca.....
9. tigonyeuthuong - Đơn ca
10.
anhbahung - Đơn ca - Tình đất đỏ Miền Đông

Last edited by a moderator:
Đúng đúng đó chị Jen,ban giám khảo phải là người có ''gu'' đỉnh về âm nhạc đấy.
Tại hồi đó mình cũng hát trên những sân khấu lớn như Paris by nigh của Thúy nga nên Ban giám khảo phải thật ''chuẩn'' để đánh giá giọng ca ''tuyệt đỉnh'' của mình đấy..
....
Ôi quăng quá chạy thôi:154:

Vậy đề cử anh Gia Mẫn làm Giám khảo, còn ai tốt hơn nữa cơ chứ, phải hong bà con?:139:(Mình tranh thủ loại từng thành viên nặng ký :101: )

Để Boi vô BGK cho. Boi có chuyên môn khoa Thanh Nhạc
... 1 tuần lận đấy B)

vậy bác thua em rồi, em nghe nhạc được hơn 20 năm rồi mà chưa được làm giám khảo nè...
Bác coi lại đi......:111:
Để Boi vô BGK cho. Boi có chuyên môn khoa Thanh Nhạc
... 1 tuần lận đấy B)

He he..các bạn chém gió vui thiệt. Ngoài giọng hát còn có điểm phong cách biểu diển nữa đấy. nên bây giờ lo đứng trước gương tập diển cảm đi . Bài nào có lệ rơi thì ca sĩ phải sụt sùi thương cảm. Đoạn nào vui cười thì phải nhăn răng nhát cả nhà nha pà kon.
Mời các giọng ca đăng ký cho cuộc thi chúng ta thêm sôi đông , tưng bừng ngày họp mặt.

Vậy đề cử anh Gia Mẫn làm Giám khảo, còn ai tốt hơn nữa cơ chứ, phải hong bà con?:139:(Mình tranh thủ loại từng thành viên nặng ký :101: )
Ban giám khảo cuộc thi: " Giọng ca vàng Agriviet lần 1" đã có chủ.
Tigon hay là 2 chị em mình song ca nhỉ?

[video=youtube;4ZHo3lApbdQ]http://www.youtube.com/watch?v=4ZHo3lApbdQ[/video]

He he..các bạn chém gió vui thiệt. Ngoài giọng hát còn có điểm phong cách biểu diển nữa đấy. nên bây giờ lo đứng trước gương tập diển cảm đi . Bài nào có lệ rơi thì ca sĩ phải sụt sùi thương cảm. Đoạn nào vui cười thì phải nhăn răng nhát cả nhà nha pà kon.
Mời các giọng ca đăng ký cho cuộc thi chúng ta thêm sôi đông , tưng bừng ngày họp mặt.
mình đăng ký làm...."nghe sĩ " có cần phãi tập diển cảm không đây.:lol:

Ban giám khảo cuộc thi: " Giọng ca vàng Agriviet lần 1" đã có chủ.
Tigon hay là 2 chị em mình song ca nhỉ?

[video=youtube;4ZHo3lApbdQ]http://www.youtube.com/watch?v=4ZHo3lApbdQ[/video]

Chị có em maymoc mời song ca rồi kìa!:nono: Tigon thấy cái tên mình đỏ choét trên danh sách offline mà hỏng biết mình đăng mình đăng ký khi nào zậy chị? :vuive:

Chị Tigon mà hát chắc cảnh sát địa phương tới phạt cho cái tội gây ô nhiểm tiếng ồn.....keke
Chị có em maymoc mời song ca rồi kìa!:nono: Tigon thấy cái tên mình đỏ choét trên danh sách offline mà hỏng biết mình đăng mình đăng ký khi nào zậy chị? :vuive:

Chào mọi người.

Mọi người nói chuyện vui quá. Hai ông bạn của mình ham hố ca hát lắm (năm 2011 có góp vui) mà năm nay có công cán cả nên lỡ hẹn. Buồn ghê.

Chị Jen cho em một chân khán giả nhiệt tình hén.

Chị Tigon mà hát chắc cảnh sát địa phương tới phạt cho cái tội gây ô nhiểm tiếng ồn.....keke
Phải thử nghe mới biết :roflmao::roflmao::roflmao:
chị loan nguyen đăng á :137:
Chính xác chị Loan Nguyen đăng...................................

có ngừ mến mộ đăng ký, đóng tiền cho em rầu á

kiểu này thì tui sẽ cũng tham gia bằng mọi giá mới đc đây. nghe vụ hát hò mọi người bàn tán sôi nổi quá. có ai bắt cặp với tui hông nè( nói nhỏ nhé, đa thi là phải chắc chắn có giải, nếu ko thì cũng đc GIẢI........thể)

kiểu này thì tui sẽ cũng tham gia bằng mọi giá mới đc đây. nghe vụ hát hò mọi người bàn tán sôi nổi quá. có ai bắt cặp với tui hông nè( nói nhỏ nhé, đa thi là phải chắc chắn có giải, nếu ko thì cũng đc GIẢI........thể)
Anh buicongkt đăng ký 1 tiết mục nhé! Cho ACE Agriviet nghe qua 1 lần, được thì ta là ca sĩ chuyên nghiệp, hỏng được ta cũng là "ca sĩ cây nhà lá vườn"
@:Anh em Miền Tây đâu không thấy tranh tài nhỉ! Cái này đúng sở trường rồi mà vẫn chưa thấy đâu?

nếu anh cần bè sĩ thì em tham gia keke! nếu o được giải thì hai ae mình cũng có thể.... giật giải keke :huh: :huh:

Đang cần ca sĩ chính anh ơi!
Thử sức với sân khấu Agriviet đi anh!

dzụ này đc ah nha o cần qua vòng thử giọng vô thẳng vòng chung kết luôn mà đc làm ca sĩ hát chính luôn mới ghê hihi
vậy nam chính cần tìm thêm một nữ chính nữa để cùng share giải :97
Bạn Loan Nguyen về đội mình o nhỉ :6^::6^::6^:
ui lần đầu tham gia mà quăng bom tùm lum ::154::154::154:

Back