Thư giãn đi, rồi mọi chuyện sẽ ổn thôi mà!

• Thread starter ngoinhanhotrenthaonguyen
  • Ngày gửi
Ai biểu cái tội cứ hay thích gán ghép người này với người khác, làm NNN ôm hận trong lòng lâu lắm rồi mà chưa có cơ hội trả đũa! Bây giờ trả thù được rồi... quá sung sướng! Hahaha

Link : http://agriviet.com/home/newreply.php?do=postreply&t=154359#ixzz2jUwAjQsK

gán ghép hồi nào nhể... sao NNN nhớ dai thế ... nuoide gán ghép NNN với ai nhỉ ... admin ? Trường Giang ? Sakateboi hay ai nào ? ... Trả đũa kiểu gì thì trả đũa ... đừng trả đũa theo kiểu Gia Mẫn Style nhé ... ko là mềnh trốn sang Trung QUốc luôn đó

ko biết chú nguyenhungdung có suy nghĩ giống RG ko nữa,chứ RG càng nghĩ lại càng "thấm" àh.mới thư giãn dc tí chú lại đưa cháu trở về vị trí cũ rồi !...

Bạn cứ suy nghĩ đến khi nào nhận ra chân lý, khi nào biết mình cần gì? và phải làm gì?

... "Năng lượng không tự nhiên sinh ra mà cũng không tự nhiên mất đi, năng lượng chỉ biến chuyển từ dạng này sang dạng khác."...
"Tiền không tự nhiên sinh ra mà cũng không tự nhiên mất đi, tiền chỉ biến chuyển từ túi người này sang túi người khác."

gán ghép hồi nào nhể... sao NNN nhớ dai thế ... nuoide gán ghép NNN với ai nhỉ ... admin ? Trường Giang ? Sakateboi hay ai nào ? ... Trả đũa kiểu gì thì trả đũa ... đừng trả đũa theo kiểu Gia Mẫn Style nhé ... ko là mềnh trốn sang Trung QUốc luôn đó

Hihi... NNN nhớ lâu mà thù dai lắm đó, anh nuoide nhớ coi chừng nha!

NNN sẽ không trả đũa anh theo cách của anh Gia Mẫn đâu, mà sẽ làm điều dã man hơn nhiều, giống như điều dã man mà tướng cướp Caribe Hoài Linh làm với cô gái đó! Anh sợ chưa?

"Tiền không tự nhiên sinh ra mà cũng không tự nhiên mất đi, tiền chỉ biến chuyển từ túi người này sang túi người khác."
Hihi... chuẩn không cần chỉnh bác tranvi uii!

Đọc câu này mình thấy hay và rất thư giãnnnnn
cám ơn bạn.
Cám ơn bạn nhiều nhé!

Sợ rồi,sợ rồi .... anh chọn em (ko chọn tigon nữa)... Hãy về với đội của anh ... Chúng mình cùng một đội là khỏi phải caribe phải ko NNN ?
Ái cha, chết mình rồi! Má ơi cứu con!

Câu chuyện về 4 ngọn nến

Trong 1 căn phòng thinh lặng có 4 ngọn nến đang cháy...

Ngọn nến thứ nhất nói : Tôi là biểu tượng của hòa bình! Thế giới này rất cần tôi.

Ngọn nến thứ 2 nói: Tôi là biểu tượng của lòng trung thành! Hơn tất cả mọi người đều cần đến tôi.

Ngọn nến thứ 3 lên tiếng: Tôi là biểu tượng của tình yêu! Hãy tưởng tượng xem thế giới này sẽ ra sao nếu ko có tình yêu, thế giới thật sự rất cần đến tôi.

Đột nhiên cánh cửa căn phòng mở tung, 1 làn gió lùa vào thổi tắt cả 3 ngọn nến, cậu bé chạy vào ngạc nhiên hỏi: Tại sao 3 ngọn nến lại tắt?

Cậu bé òa lên khóc, lúc này ngọn nến thứ 4 mới lên tiếng: Đừng khóc cậu bé, khi nào tôi còn cháy sáng thì cậu vẫn còn có thể thắp sáng cả 3 ngọn nến kia lại, bởi vì tôi chính là: HIỆN THÂN CỦA HY VỌNG

Chúng ta có thể mất: Hòa bình, lòng trung thành, thậm chí cả tình yêu, nhưng chỉ cần còn giữ lại được niềm hy vọng thì ta vẫn có thể lấy lại được tất cả những thứ đã mất.

Đừng bao giờ từ bỏ hy vọng...
Lúc này cậu bé ko khóc nữa và cầm ngọn nến thứ 4 lần lượt thắp sáng cả 3 ngọn nến còn lại...

Đừng bao giờ từ bỏ hy vọng các bạn nhé!

Câu chuyện về 4 ngọn nến

Trong 1 căn phòng thinh lặng có 4 ngọn nến đang cháy...

Ngọn nến thứ nhất nói : Tôi là biểu tượng của hòa bình! Thế giới này rất cần tôi.

Ngọn nến thứ 2 nói: Tôi là biểu tượng của lòng trung thành! Hơn tất cả mọi người đều cần đến tôi.

Ngọn nến thứ 3 lên tiếng: Tôi là biểu tượng của tình yêu! Hãy tưởng tượng xem thế giới này sẽ ra sao nếu ko có tình yêu, thế giới thật sự rất cần đến tôi.

Đột nhiên cánh cửa căn phòng mở tung, 1 làn gió lùa vào thổi tắt cả 3 ngọn nến, cậu bé chạy vào ngạc nhiên hỏi: Tại sao 3 ngọn nến lại tắt?

Cậu bé òa lên khóc, lúc này ngọn nến thứ 4 mới lên tiếng: Đừng khóc cậu bé, khi nào tôi còn cháy sáng thì cậu vẫn còn có thể thắp sáng cả 3 ngọn nến kia lại, bởi vì tôi chính là: HIỆN THÂN CỦA HY VỌNG

Chúng ta có thể mất: Hòa bình, lòng trung thành, thậm chí cả tình yêu, nhưng chỉ cần còn giữ lại được niềm hy vọng thì ta vẫn có thể lấy lại được tất cả những thứ đã mất.

Đừng bao giờ từ bỏ hy vọng...
Lúc này cậu bé ko khóc nữa và cầm ngọn nến thứ 4 lần lượt thắp sáng cả 3 ngọn nến còn lại...

Đừng bao giờ từ bỏ hy vọng các bạn nhé!

vẫn bíêt thế nhưng đôi khi hy vọng càng nhiều thì thất vọng lại càng nhiều.
Có phải chăng?

Back