tìm việc ngành chăn nuôi [trang trại ] trong khu vưc miền bắc

• Thread starter nu
  • Ngày gửi
N

nu

Guest
em chào các bác , năm nay chăn gặp nhiều nuôi khó khăn và là người dân nuôi gà lên chăn nuôi không có lời lãi gì + bệnh thời tiết năng nóng gà bị mắc bệnh và chết lên làm ăn bị thất bại tua lỗ và lợ lần nhiều lên em muốn tìm một việc ở trang trại trăn nuôi ( đặc biệt chăn nuôi gà ) để vừa làm học hỏi thêm kinh nhiệm
em là người chăn nuôi gà lên cũng am hiểu chút ít về gà

thông tin cá nhân
trần văn trung
sn 1986
sở trường và sở thich ( nuôi gà)
kinh nhiệm nuôi gà ( 3 năm ) chăn nuôi gà đẻ

Minh ten Son, ban cho minh so dien thoai de minh lien lac, hoac lien lac voi minh 0919635008

thông tin thêm
em chào các bác , năm nay chăn nuô gặp nhiềui khó khăn và em là người dân nuôi gà lên chăn nuôi không có lời lãi gì + bệnh + thời tiết năng nóng gà hay bị mắc bệnh và chết lên làm ăn bị thất bại thua lỗ và lợ lần nhiều lên em muốn tìm một việc ở trang trại chăn nuôi ( đặc biệt chăn nuôi gà ) để vừa làm học hỏi thêm kinh nhiệm

thông tin cá nhân
trần văn trung
sn 1986
sức bốc vác : em là người nhỏ bé lên sức khoẻ không giống như người bình thường lên sức bốc vác chỉ <- 30 kg
kiến thức chăn nuôi: em là người không có sức khoẻ tuy nhiên em lại là người đam mê động vật lên đã tìm hiểu và đi sâu về con gà bằng cách tìm hiểu thông tin về gà ở những tài liệu .v.v, lên cũng đã tích luỹ được ít nhiều kiến thức và kinh nhiệm chăn nuôi gà
về bệnh gà thì có thể nói biết được trên dưới 20 bệnh ở gà
còn về kĩ thuật nuôi gà thì 3 năm nuôi gà thì đã nói lên được câu trả lời

thông tin thêm
em chào các bác , năm nay chăn nuô gặp nhiềui khó khăn và em là người dân nuôi gà lên chăn nuôi không có lời lãi gì + bệnh + thời tiết năng nóng gà hay bị mắc bệnh và chết lên làm ăn bị thất bại thua lỗ và lợ lần nhiều lên em muốn tìm một việc ở trang trại chăn nuôi ( đặc biệt chăn nuôi gà ) để vừa làm học hỏi thêm kinh nhiệm

thông tin cá nhân
trần văn trung
sn 1986
sức bốc vác : em là người nhỏ bé lên sức khoẻ không giống như người bình thường lên sức bốc vác chỉ <- 30 kg
kiến thức chăn nuôi: em là người không có sức khoẻ tuy nhiên em lại là người đam mê động vật lên đã tìm hiểu và đi sâu về con gà bằng cách tìm hiểu thông tin về gà ở những tài liệu .v.v, lên cũng đã tích luỹ được ít nhiều kiến thức và kinh nhiệm chăn nuôi gà
về bệnh gà thì có thể nói biết được trên dưới 20 bệnh ở gà
còn về kĩ thuật nuôi gà thì 3 năm nuôi gà thì đã nói lên được câu trả lời

Minh ten Son, ban cho minh so dien thoai de minh lien lac, hoac lien lac voi minh 0919635008
em chào anh thử xem sét lại những thông tin bổ sung ở bên dưới xem có được không có gì anh em mình sẽ trao đổi sau

Last edited by a moderator:

Back