trai bồ câu ngọc hiếu

• Thread starter trunghieu29142
  • Ngày gửi
chỗ mình thì họ bán chim ra ràng là 110k/ cặp mà thấy nhiêu bác trên diễn đàn kêu khó kiếm ăn quá nên còn chần chừ

chỗ mình thì họ bán chim ra ràng là 110k/ cặp mà thấy nhiêu bác trên diễn đàn kêu khó kiếm ăn quá nên còn chần chừ

lúc trc chưa nuôi bc mình cũng nghe nói dễ bàn và gia chim cao khi nuoi rồi đến lúc có chim bán thì mới biết không dễ dàng như trên mạng nói

cần bán bồ câu ra ràng cho các nhà hàng ở trảng bom va bien hoà.

Bạn có dòng pháp thuần Mimas VN01 màu trắng không, mình mua khoảng 20 cặp 1-3tháng tuổi.

Bạn có dòng pháp thuần Mimas VN01 màu trắng không, mình mua khoảng 20 cặp 1-3tháng tuổi.

nha mình không nuoi loại vn1 .ma mình có ông anh coc nuôi ban cần thì minh giới thiệu.ban mà nuôi khinh doanh thì ban tim hiểu kỷ có nên nuôi loại f1 k.chu trc mình nuôi f1 nhưng minh đã thay doi sang lai chim khac.

Last edited by a moderator:
nha mình không nuoi loại vn1 .ma mình có ông anh coc nuôi ban cần thì minh giới thiệu.ban mà nuôi khinh doanh thì ban tim hiểu kỷ có nên nuôi loại f1 k.chu trc mình nuôi f1 nhưng minh đã thay doi sang lai chim khac.
giờ bạn đang nuôi chim gì? trọng lượng ra ràng được bao nhiêu gram và thời gian đẻ là bao nhiêu vậy bạn?

có ai biết cách cho bồ câu nở nhiều chim mái,chứ bồ câu ở nhà đẻ toàn chim trống,có phải là do nhiệt độ không vậycan tim quan an , nha hang o trang bom mua bo cau ra rang,minh can ban het 210 doi bo cau.co trong hinh.ai can mua thj lien he minhaj co bo cau ra rang can ban thi lien he minh 0939137073.mih chi mua o khu trang bom....Tôi cần bán trại bồ câu như trong hình.ai ci nhu cau thi lien he

Last edited by a moderator:

Back