Trại dế Thành An Vĩnh Thạnh - Bình Định

• Thread starter xinloitinhyeu541
  • Ngày gửi
X

xinloitinhyeu541

Guest
Cung cấp các loại dế:
Dế thịt: 160.000 - 180.000đ/kg ( khoảng 700 - 1.000 con )
Dế con giống: 200.000đ/chậu mới nở ( khoảng 1.000 con )
Khay trứng: 30.000đ/Khay (khoảng 1.000 trứng )
Dế cho chim, tắc kè ... 140.000 - 160.000đ/kg
Ngoài ra trại dế chúng tôi còn tư vấn kĩ thuật nuôi miễn phí cho những ai có nhu cầu. Điện thoại liên lạc: 0989674882

ý hay

Nuôi dế rất dễ, mình dự định lấy vài cặp chồn giống về nuôi luôn!Dế cho kì đà, tắc kè, ếch , lươn.... ăn là tuyêt vời nhưng mình không biết chồn có ăn không nữa!

Nuôi dế rất dễ, mình dự định lấy vài cặp chồn giống về nuôi luôn!Dế cho kì đà, tắc kè, ếch , lươn.... ăn là tuyêt vời nhưng mình không biết chồn có ăn không nữa!
chồn rất thích, mình đang cho ăn trùn và nhái , cá các loại

có thể mình sẽ thử

Buổi off sắp tới mình mong được bạn giới thiệu về KT nuôi, KT xây dựng chuồng trại, có thể chúng ta sẽ trao đổi con giống với nhau theo nguyên tắc ngang giá!
---------------
bạn bán don là con ji vậy?

Last edited by a moderator:
bạn bán don là con ji vậy?

Nhân dịp tết nguyên đán trại dế chúng tôi sẽ có giá ưu đãi cho anh em trên diễn đàn!

cảm ơn các bác đã giúp đỡ!
Hy vọng con dế của Trại Dế Thành An sẽ bay tới Biên Hoà- quê của Mod Phú Huy và báy đến tận Bắc Trung bộ của Mod DENTK!

Ôi bữa nào về qui nhơn off hy vọng sẽ được tham quan trại dế của anh!

Chào bác phú huy!
Tết vừa rồi bác có ghé lại nhà thuý hiền chơi không?
Thuý hiền hôm kia có tin buồn! Tiếc là tôi ở xa quá nên không thể an ủi cô ấy! Nếu có thể bác có thể hỏi thăm và động viên cô ấy nha!
Cảm ơn!

Chào bác phú huy!
Tết vừa rồi bác có ghé lại nhà thuý hiền chơi không?
Thuý hiền hôm kia có tin buồn! Tiếc là tôi ở xa quá nên không thể an ủi cô ấy! Nếu có thể bác có thể hỏi thăm và động viên cô ấy nha!
Cảm ơn!

tết mình ở nhà chẳng đi đâu.à mà chuyện buồn gì vậy bạn,để mình dt hỏi thăm!
cám ơn bạn cho mình biết tin này

Cái chuyện này đăng lên không hay lắm ! Nhưng nói chung là chuyện buồn của gia đình em thuý hiền ý!

Back