Tuyển dụng lao động cũng đa cấp các bạn ạ!

• Thread starter tigonyeuthuong
  • Ngày gửi
T

tigonyeuthuong

Guest
Trên diễn đàn mình dạo này có rất nhiều nickname đăng tuyển dụng lao động. Mức lương khá cao, từ 3 - 5 triệu. :121:
Con số này thật sự hấp dẫn đối với những người đang thất nghiệp hay đang muốn có công việc làm thêm. Khi gọi đến, người cầm máy sẽ cho một số ĐT khác (Có lẽ là người cấp trên của anh (chị) ta). Cùng với một mã số của họ. Biểu bạn gọi và đọc mã số đó rồi nhận việc (Mã số làm căn cứ tính lương)
Đầu tiên, nếu bạn muốn làm công việc này, buộc bạn phải mua một phần mềm đăng tin, trị giá 500.000đ. (Có ai xin việc làm mà phải bỏ ra một khoản phí ....vớ vẩn này không?) :131:
Công việc của bạn là tiếp tục đăng tin tuyển dụng. Thêm ba cái quãng cáo cho công ty du lich hay điện máy (Tigon nghĩ chỉ là hình thức nhằm che đậy cái sự thật là bán hàng đa cấp)
Các bạn nào đang tìm việc làm chú ý nhé! Đừng mắc bẫy bán hàng đa cấp qua hình thức tuyển dụng lao động...ba trợn này.

Last edited by a moderator:
Trên diễn đàn mình dạo này có rất nhiều nickname đăng tuyển dụng lao động. Mức lương khá cao, từ 3 - 5 triệu. :121:
Con số này thật sự hấp dẫn đối với những người đang thất nghiệp hay đang muốn có công việc làm thêm. Khi gọi đến, người cầm máy sẽ cho một số ĐT khác (Có lẽ là người cấp trên của anh (chị) ta). cùng với một mã số của họ. Biểu bạn gọi và đọc mã số đó rồi nhận việc (Mã số làm căn cứ tính lương)
Đầu tiên, nếu bạn muốn làm công việc này, buộc bạn phải mua một phần mềm đăng tin, trị giá 500.000đ. (Có ai xin việc làm mà phải bỏ ra một khoản phí ....vớ vẩn này không?) :131:
Công việc của bạn là tiếp tục đăng tin tuyển dụng. Thêm ba cái quãng cáo cho công ty du lich hay điện máy (Tigon nghĩ chỉ là hình thức nhằm che đậy cái sự thật là bán hàng đa cấp)
Các bạn nào đang tìm việc làm chú ý nhé! Đừng mắc bẫy bán hàng đa cấp qua hình thức tuyển dụng lao động...ba trợn này.

Những gả ba trợn nhìn dễ biết lắm, hầu như ai cũng nhận ra. Đây là hình thức bán hàng đa cấp 2 trợn 8 , nó còn 0 trợn 2 nữa mới ra 3 trợn nên bà con khó biết đó Tigon ơi ! Cảm ơn " cô bạn nhỏ" đã giống hồi chuông cảnh tỉnh cho mọi người !

Chắc họ nghĩ dân agriviet dễ bị dụ mà,một thông tin ngon ăn vậy nên rất nhiều người dễ mất bẫy,cảm ơn bạn nhé"tigon"

Chắc họ nghĩ dân agriviet dễ bị dụ mà,một thông tin ngon ăn vậy nên rất nhiều người dễ mất bẫy,cảm ơn bạn nhé"tigon"

Không có gì mà cuong.hv! Tigon cũng chỉ mong thông tin đến được với các bạn. Để không ai bị mắc lừa ....đáng tiếc thôi. ^_^

Lạy các cụ bán hàng đa cấp...miệng quét sẵn mật...nhưng gặp em thì tắc mật!

sdsad

hehhehehehehehehe

--------

sdasdsadsadasdasdas

12333333333333333333333333

Last edited:
Fuck ! mấy thằng đa cấp chúng nó nghĩ diễn đàn này là đâu chứ ??
3, 4 triệu/ tháng thì công nhân nó cũng ko thèm giá đó
mấy thằng đấy fuck ko thể tả đc .

Lừa đảo toàn tập . Mấy cái phần mềm dowload miễn phí trên mạng

bị lừa rồi

Bạn đã chính thức bị lừa rồi nhé:wacko::wacko:

Bây giờ xã hội này lắm trò thật.
Nghe thì nhiều khi cũng có lý nhưng nếu ai đã từng trãi qua thì ............Ôi thôi rồi.
Rút kinh nghiệm cho đời.

Bọn đa cấp và bọn lừa đảo những người thất nghiệp không khác gì chó cắn áo rách. Tôi mong rằng bọn cặn bã xã hội đó đi ra đường đâm đầu vào đống phân mà chết hết đi cho đời không vẩn đục.

không dễ lừa được mềnh như thế đâu :)) dù là trò gì thì cũng phải gặp mặt trực tiếp hãy nói chuyện

Đất thiếu kali thì làm sao ra hoa ?????
Tôi chưa bao giờ lừa ai và nghĩ ai đó lừa tôi .
Nhưng có chắt rằng nếu nghề đa cấp này dể ăn hơn và nhàn hơn thì các bạn có chắt là không mảy may nghĩ suy nghĩ đến ? Lương nó lên cao + ít thành kiến dư luận xã hội lên án thì các bạn vẫn không bán rẻ lương tâm để đi lừa người khác , cho dù chỉ 1 lần ?
Có chắt là 100 % các bạn đang có mặt ở đây điều sẽ không bán rẻ lương tâm , nếu vật đổi sao dời thì vẫn tư tưởng lương tâm là trên hết ??????????

Back