vườn lan nhà Exciter mời các bác chiêm ngưỡng...

• Thread starter exciter_1827
  • Ngày gửi
phuong_huy

phuong_huy

Nhà nông nghiệp dư
bốc tem của anh nè, đẹp quá, hihhi, hôm nào về quê phải ghé anh tham quan mới được

ChauNgocThuan

ChauNgocThuan

Nhanong.Com
Đẹp đẹp đẹp và đẹp.
Lan đẹp hình chụp đẹp.
Thân.

D

detunhanong

Thành viên mới
khá là đẹp mắt, chắc chủ vườn phải bỏ công chăm sóc nhiều lắm nhỉ

Hienthiem

Hienthiem

Thành viên mới
Vườn lan nhà bác đẹp quá, bác có bán giống không?

exciter_1827

exciter_1827

Moderator
cảm ơn mọi người khen tặng...
@Hienthiem : lan nhà mình trồng chơi thôi,không có buôn bán gì đâu bác...

H

hoangtuyenvp

Lữ khách
mình muốn mua giống các loại hoa phong lan ở khu vục phí bắc ai biết cơ sở nào bán gống giúp mình với mình ở vĩnh phúc
---------------
bác nào biết nơi nào bán lan giống giúp em với em ở vĩh phúc nơi nào cáng gần càng tốt
hoangtuyen@gmail.com

Last edited:
K

khanhngo

Lữ khách
bạn muốn mua lan giống bạn có thể tới vườn lan vũ lan viên ở văn quán hà đông mình hay mua lan ở đó giá cả và chất lượng hợp lý bạn có thể gọi vào số 91620260 gặp anh Ngọc Anh chủ vườn lan. Chúc bạn thành công:2cat:
---------------
ngọc anh:0916026260 chủ vườn lan vũ lan viên

Last edited:
A-Z

A-Z

Nhà nông nghiệp dư
Woah! Vườn lan nhà exciter đẹp quá! Bạn có bí quyết gì ko chỉ cho mình với. Tks!

exciter_1827

exciter_1827

Moderator
bí quyết lớn nhất để có 1 vườn lan đẹp : đó là niềm đam mê....thân...

exciter_1827

exciter_1827

Moderator
đam mê không thôi thì chưa đủ thật nhưng nó là điều quan trọng nhất để bạn làm 1 việc gì đó,đặc biệt là trong việc chơi lan....

L

LamGiaLinh

Guest
hồi đó anh học cách trồng lan ở đâu vậy
có thể chỉ dùm lâm gia linh này được không . nơi nào ở tphcm sẵn sàn nhận đệ tử làm việc (không cần lương nha)

exciter_1827

exciter_1827

Moderator
mình tự học từ sách vở và kinh nghiệm từ ba của mình...với lại cũng thường xuyên giao lưu học hỏi cùng ae chơi lan ở gần nhà....ở SG thì bạn đến trường khoa học tự nhiên ấy,hình như hàng tháng đều có khóa dạy thì phải...

exciter_1827

exciter_1827

Moderator
cảm ơn bác quá khen.....nhưng đúng là có khá nhiều người mơ ước như bác đấy.....hihihih....vườn lan này là tâm huyết và công sức hơn 10 năm của 2 cha con mình....nhớ ngày xưa săn lùng cả sài gòn hàng tháng trời mới tìm được những cây lan ưng ý để bổ sung cho bộ sưu tập thiệt là oải lắm đó....

K

khanhngo

Lữ khách
ở tphcm thời tiêt thuận lợi hơn hà nội nhiều nên lan phát triển tốt hơn. ngoài hà nội mùa đông quá lanh lan rừng hay bị xuống á bác àh. để có 1 vườn lan đẹp như của bác không phải là dễ đâu bác ơi. vườn lan đẹp: đam mê + kỹ thuật + usd. vườn lan quá đẹp đương lại ở xa, không thể tới thăm tiếc thật. .... có gì mới bác up cho anh em ngắm ảnh cũng mãn nguyện rồi

Quảng cáo