vườn lan nhà Exciter mời các bác chiêm ngưỡng...

mình muốn mua giống các loại hoa phong lan ở khu vục phí bắc ai biết cơ sở nào bán gống giúp mình với mình ở vĩnh phúc
---------------
bác nào biết nơi nào bán lan giống giúp em với em ở vĩh phúc nơi nào cáng gần càng tốt
hoangtuyen@gmail.com

Last edited:

khanhngo

Lữ khách
bạn muốn mua lan giống bạn có thể tới vườn lan vũ lan viên ở văn quán hà đông mình hay mua lan ở đó giá cả và chất lượng hợp lý bạn có thể gọi vào số 91620260 gặp anh Ngọc Anh chủ vườn lan. Chúc bạn thành công:2cat:
---------------
ngọc anh:0916026260 chủ vườn lan vũ lan viên

Last edited:
đam mê không thôi thì chưa đủ thật nhưng nó là điều quan trọng nhất để bạn làm 1 việc gì đó,đặc biệt là trong việc chơi lan....

L

LamGiaLinh

Guest
hồi đó anh học cách trồng lan ở đâu vậy
có thể chỉ dùm lâm gia linh này được không . nơi nào ở tphcm sẵn sàn nhận đệ tử làm việc (không cần lương nha)

mình tự học từ sách vở và kinh nghiệm từ ba của mình...với lại cũng thường xuyên giao lưu học hỏi cùng ae chơi lan ở gần nhà....ở SG thì bạn đến trường khoa học tự nhiên ấy,hình như hàng tháng đều có khóa dạy thì phải...

cảm ơn bác quá khen.....nhưng đúng là có khá nhiều người mơ ước như bác đấy.....hihihih....vườn lan này là tâm huyết và công sức hơn 10 năm của 2 cha con mình....nhớ ngày xưa săn lùng cả sài gòn hàng tháng trời mới tìm được những cây lan ưng ý để bổ sung cho bộ sưu tập thiệt là oải lắm đó....

khanhngo

Lữ khách
ở tphcm thời tiêt thuận lợi hơn hà nội nhiều nên lan phát triển tốt hơn. ngoài hà nội mùa đông quá lanh lan rừng hay bị xuống á bác àh. để có 1 vườn lan đẹp như của bác không phải là dễ đâu bác ơi. vườn lan đẹp: đam mê + kỹ thuật + usd. vườn lan quá đẹp đương lại ở xa, không thể tới thăm tiếc thật. .... có gì mới bác up cho anh em ngắm ảnh cũng mãn nguyện rồi

Bài viết có nội dung tương tự