xin cho hỏi về bò giống tại miền Bắc.

• Thread starter lanhlung
  • Ngày gửi
Chào các bác!
Em muốn hỏi địa chỉ bán bò giống tại miền bắc. Em tìm trên mạng chỉ có bán trong miền nam là nhiều. Nhân đây xin hỏi các bác có nhiều kinh nghiệm về nuôi bò thì tại miền Bắc nuôi giống bò nào thì hiệu quả nhất. Em xin cảm ơn thật nhiều.

Chào các bác, em xin hỏi có bác nào biết rõ giá cả trâu bò lên xuống thế nào không ạ? Em đang nuôi trâu mà chỗ em Nam Định giá hơi thấp chưa thấy lên, sang năm em cũng ý định làm trại trồng cỏ nuôi cả trâu lẫn bò cá và giun quế, gà, bồ câu mà hơi ngại giá cả nên đắn đo quá ạ, vốn cũng hơi eo hẹp vì em mới 24 tuổi mới làm ăn đc hơn 1 năm thôi ạ, mong các bác chỉ em với!

Chào các bác, em xin hỏi có bác nào biết rõ giá cả trâu bò lên xuống thế nào không ạ? Em đang nuôi trâu mà chỗ em Nam Định giá hơi thấp chưa thấy lên, sang năm em cũng ý định làm trại trồng cỏ nuôi cả trâu lẫn bò cá và giun quế, gà, bồ câu mà hơi ngại giá cả nên đắn đo quá ạ, vốn cũng hơi eo hẹp vì em mới 24 tuổi mới làm ăn đc hơn 1 năm thôi ạ, mong các bác chỉ em với!
Bạn nuôi nhiều con quá, mệt người, mà không có lời đâu. Chỉ nuôi 1 con thôi.

Không bác nào giúp đc em sao? em đang rất cần thông tin để đầu tư vào trang trại bò thịt. Rất mong các bác có nhiều kinh nghiệm chỉ giáo. Em xin cảm ơn.
Chào bạn lạnh lùng mình nam định cũng đang dự định nuôi bò mà chưa biết mua giống bò laisin ở đâu có Uy tín mong cùng bạn chia sẻ sdt 0949532386 minh.. Mình dg ở HN bạn rảnh ae cafe nhé

Back