Xin ý kiến của BQT và các thành viên về việc họp mặt đầu xuân tại Đăklăk.

• Thread starter tigonyeuthuong
  • Ngày gửi
Chào BQT và các thành viên!
Đăklăk có khá nhiều thành viên, và là một đơn vị trung tâm của các tỉnh Tây Nguyên. Song, do nhiều lí do bất cập nên hoạt động offline còn chưa tổ chức được. Nhân dịp năm mới và đón xuân 2013, Tigon xin ý kiến BQT và các thành viên về việc tổ chức off như sau:

- Thời gian: 8h - 30 sáng thứ 6 ngày Mùng 6 Tết , nhằm ngày 15 / 02 /2013.

- Địa điểm: Ngoinhanhotrenthaonguyen sẽ tìm hiểu và cập nhật địa điểm thuận lợi nhất. (Riêng Tigon nghĩ, nên tổ chức ở Phố là hay nhất, chọn làng cà phê Trung Nguyên chẳng hạn. Hì.hì.... Mình ở Tây Nguyên, nên phải có nét đặc sắc riêng chứ nhỉ?!).
Nếu có thời gian , sẽ tham quan một địa điểm du lịch nổi tiếng của Đăklăk.

- Nội dung: Giao lưu, gặp mặt đầu năm - Không có nội dung về"chuyên môn" nhé! Do đó, các thành viên ở xa, nên cân nhắc trước khi quyết định có tham gia hay không.

- Đối tượng tham gia: Tất cả các thành viên Agri từ già tới trẻ, từ gần tới xa, Nam Bắc một nhà. hi..hi.....!

* Nguyện vọng: Tuy địa điểm khá xa xôi và trở ngại về địa hình, mong được sự quan tâm và có mặt của Amin và BQT làm tiền đề cho hoạt động offline ở Tây Nguyên lớn mạnh hơn nữa!

chào cả nhà. dạo này bận đi công cán khá dài nên ko lên đc. ko biết Tây Nguyên nhà ta lại đang có dịp tổ chức 1 sự kiện lớn vậy chứ. mình mới đi off DN hụt ngày 30/12 nè hihi. lên xe rùi gọi bác Hiếu mới biết là hoãn rùi hixhix. nhưng cũng đã có 1 chuyến đi dài từ Miền Đông đến miền tây và cả miền trung nữa.
các bạn chuản bị tổ chức đến đâu rùi ko biết mình có thể phụ giúp đc gì không? tuy ko gần lắm nhưng mình rất mong đến ngày này để đc gặp mặt anh em.hihi. cái tật ham vui....

--------

quan điiểm của mình về nơi off thế này: nên chọn 1 nơi gần gũi với thiên nhiên có thể cắm trại, hoạt động ngoài trời vì ngày 6 mới trải qua 1 đợt ăn nhậu khá dài của những ngày tết cần phải xả hơi 1 tí.
bên cạnh đó cũng ko nên quá xa đường 14 để tiện cho những anh em ở xa đến dự.
còn chương trình thì cứ đơn giản hóa miễm sao a e có thời gian ngồi lại với nhau cùng trò chuyện là vui nhất. lâu lâu Tây Nguyên mới có dịp tổ chức cũng nên làm hoành tráng 1 chút để mọi người nhớ anh em nhỉ.
trước hết gia lai xin đăng ký trước 5 vé nhé tigon( ngày mai sẽ alo cho anh em)hihi
mình giúp đc gì mọi người cứ alo nhé

Last edited:
Trước hết cho Lâm chúc mừng ACE Tây Nguyên đã mạnh dạn Vạch ra ý định tổ chức Offline. Lâm chúc ACE Sẽ có được 1 buổi Off theo ý nguyện. Và thành công, vui vẻ!

Cảm ơn Lâm, khá xa, nhưng tiện thì vào với bà con nhé! Tigon vui lắm khi được mọi người quan tâm và ủng hộ như thế! Mong là mọi việc tốt đẹp.

--------

chào cả nhà. dạo này bận đi công cán khá dài nên ko lên đc. ko biết Tây Nguyên nhà ta lại đang có dịp tổ chức 1 sự kiện lớn vậy chứ. mình mới đi off DN hụt ngày 30/12 nè hihi. lên xe rùi gọi bác Hiếu mới biết là hoãn rùi hixhix. nhưng cũng đã có 1 chuyến đi dài từ Miền Đông đến miền tây và cả miền trung nữa.
các bạn chuản bị tổ chức đến đâu rùi ko biết mình có thể phụ giúp đc gì không? tuy ko gần lắm nhưng mình rất mong đến ngày này để đc gặp mặt anh em.hihi. cái tật ham vui....

--------

quan điiểm của mình về nơi off thế này: nên chọn 1 nơi gần gũi với thiên nhiên có thể cắm trại, hoạt động ngoài trời vì ngày 6 mới trải qua 1 đợt ăn nhậu khá dài của những ngày tết cần phải xả hơi 1 tí.
bên cạnh đó cũng ko nên quá xa đường 14 để tiện cho những anh em ở xa đến dự.
còn chương trình thì cứ đơn giản hóa miễm sao a e có thời gian ngồi lại với nhau cùng trò chuyện là vui nhất. lâu lâu Tây Nguyên mới có dịp tổ chức cũng nên làm hoành tráng 1 chút để mọi người nhớ anh em nhỉ.
trước hết gia lai xin đăng ký trước 5 vé nhé tigon( ngày mai sẽ alo cho anh em)hihi
mình giúp đc gì mọi người cứ alo nhé

Cảm ơn anh đã ủng hộ nhiệt tình. Tigon cũng đã chọn được những địa điểm gần gủi với thiên nhiên và mang phong cách của Tây Nguyên. Viết bài bây giờ đây!

Last edited by a moderator:
hì hì
khu du lịch ở Tây Nguyên chỉ có Bản Đôn thôi..!
nhưng mà mùng 6 tết thì sợ k còn Voi cho các anh chị cưởi :))
nó có khu du lịch sinh thái...chúng ta có thể cắm trại ở đó được nè..hihi
nhưng như thế thì buổi họp mặt đơn điệu quá
em nghỉ tốt nhất là như bác HoangTu
1 là cafe
2 là ăn trưa
3 là đi nhậu + karaoke
.....
và 1 vấn đề quân trọng
không chỉ riêng em mà tất cả mọi người ai cũng nghỉ đến
đó là kinh phí...^^!
chúng ta góp gạo thổi cơm chung hay là BQT chu cấp đây ạh hè hè

Thay mặt tất cả ace hội nuôi gà ở ĐL
em kính mời tất cả mọi thành viên trong 4rum chúng ta cùng về dự buổi off này..!
và tất nhiên em tham gia rồi..cho em 1 phiếu nhé chị Tigon ^^!

--------

PS: Xí.....!
còn 1 vấn đề nữa là các anh chị nào tham gia thì đăng kí tại topic này để chúng em còn chuận bị quà nhé...!quà của dân ĐL hihi..1
mình cũng muốn tham gia với các bạn nhưng mình ở Hải Phòng_xa quá,06 Tết chắc không vào được.Chúc các bạn có một buổi off thật vui và đầy ý nghĩa....
à quên,mình không đăng ký off cùng các bạn được,nhưng mình đăng ký nhận quà qua bưu điện nhé?hii....

--------

Chào BQT và các thành viên!
Đăklăk có khá nhiều thành viên, và là một đơn vị trung tâm của các tỉnh Tây Nguyên. Song, do nhiều lí do bất cập nên hoạt động offline còn chưa tổ chức được. Nhân dịp năm mới và đón xuân 2013, Tigon xin ý kiến BQT và các thành viên về việc tổ chức off như sau:

- Thời gian: 8h - 30 sáng thứ 6 ngày Mùng 6 Tết , nhằm ngày 15 / 02 /2013.

- Địa điểm: Ngoinhanhotrenthaonguyen sẽ tìm hiểu và cập nhật địa điểm thuận lợi nhất. (Riêng Tigon nghĩ, nên tổ chức ở Phố là hay nhất, chọn làng cà phê Trung Nguyên chẳng hạn. Hì.hì.... Mình ở Tây Nguyên, nên phải có nét đặc sắc riêng chứ nhỉ?!).
Nếu có thời gian , sẽ tham quan một địa điểm du lịch nổi tiếng của Đăklăk.

- Nội dung: Giao lưu, gặp mặt đầu năm - Không có nội dung về"chuyên môn" nhé! Do đó, các thành viên ở xa, nên cân nhắc trước khi quyết định có tham gia hay không.

- Đối tượng tham gia: Tất cả các thành viên Agri từ già tới trẻ, từ gần tới xa, Nam Bắc một nhà. hi..hi.....!

* Nguyện vọng: Tuy địa điểm khá xa xôi và trở ngại về địa hình, mong được sự quan tâm và có mặt của Amin và BQT làm tiền đề cho hoạt động offline ở Tây Nguyên lớn mạnh hơn nữa!

ủng hộ ý tưởng lớn của tigonyeuthuong,chúc bạn thành công nhé.
Hy vọng một ngày nào đó mình được vào Tây Nguyên offline cùng các bạn...

Last edited by a moderator:
Thấy ko khí xôi nổi quá! Trong lòng cứ thấy nôn nao .Đã bao lần ước ao muốn được đến Tây Nguyên . Được thưởng thức hương vị cà phê tuyệt nhất ,lần trước đã lỡ dịp ( Lễ Hội Cà Phê) lần này hi vọng sẽ sắp xếp được .
Anh Hiếu ới nếu có đi thì cho em quá giang heng!

Thấy ko khí xôi nổi quá! Trong lòng cứ thấy nôn nao .Đã bao lần ước ao muốn được đến Tây Nguyên . Được thưởng thức hương vị cà phê tuyệt nhất ,lần trước đã lỡ dịp ( Lễ Hội Cà Phê) lần này hi vọng sẽ sắp xếp được .
phấn khởi quá,từ ĐN mà có nhiệt huyết như vậy thì đúng là không còn gì bằng rồi...^^!
bạn vào đây đăng kí để mọi ng lên danh sách nhé

Còn chờ gì nữa mà không qua đăng ký đi anh! Rủ thêm Boycaygao luôn, hôm trước ảnh đòi lên ĐL uống rượu cần đó. Bà con ĐN đó giờ quen off ở "nhà" không hà, lên Tây Nguyên một lần coi người ta "cháy" tới đâu chứ! :lol:

Cháy hết mình nhé bà con tây nguyên ............
Nhà tôi buôn bán vào ngày 6 tết thì đang bận tối mặt không thì tôi cũng đi rồi .
Tôi có nhiều người nhà ở ĐL , cổng số 1 , chợ Đạt Lý vv nhiều lắm nhưng không đi được .
Tiếc quá .... Sao lại chọn ngày tết chứ ????????

Cháy hết mình nhé bà con tây nguyên ............
Nhà tôi buôn bán vào ngày 6 tết thì đang bận tối mặt không thì tôi cũng đi rồi .
Tôi có nhiều người nhà ở ĐL , cổng số 1 , chợ Đạt Lý vv nhiều lắm nhưng không đi được .
Tiếc quá .... Sao lại chọn ngày tết chứ ????????

Cảm ơn anh! Sẽ ráng cháy......khét ngẹt luôn! :lol:
Ra Tết ai cũng bận đi làm, mà off ở ĐL thì những người ở xa cũng phải mất hai ngày nên ngày thường khó mà tổ chức được! Với lại, tinh thần là "lên dây cót" mà, lấy khí thế cho một năm mới đủ sức để "xông pha".

mình đăng kí vào hội cũng đã lâu mà không có thời gian tham gia đc.
Thôi thì lần này cũng mạo muội ĐK và thu xếp CV.
P/S : Nhờ Tigon nhắc nhở dùm khi gần đến ngày nha, chứ đôi khi quên mất :D

mình đăng kí vào hội cũng đã lâu mà không có thời gian tham gia đc.
Thôi thì lần này cũng mạo muội ĐK và thu xếp CV.
P/S : Nhờ Tigon nhắc nhở dùm khi gần đến ngày nha, chứ đôi khi quên mất :D

Bạn để lại số ĐT nhé! Kêu Tigon nhắc mà ít online thì...phone cho chắn hén!

Back