Hỏi đáp 200m2 va 10 tr nen lam gi????

• Thread starter Ho dai hai
  • Ngày gửi
Tinh hinh la em con 200 m2 dat ko la gi bo phi. Nha e thi thuoc khu tdc nen dat it , nho cac bac tu van nuoi gi hieu qua ma can it von thoi , e co khoang 10 tr .mong cac bac chi giao....

Mình thấy con ếch muốn làm giàu ko chỉ nuôi đạt thôi đâu mà cần thị trường tiêu thụ ok nữa. Để thành nghề ra hồn cần thêm nhiều thứ lắm mới tồn tại được. Ae cứ tìm hiểu thật kỹ rồi hãy làm, nóng vội dễ đốt cháy giai đoạn lắm đó

nuôi dế , trăng ,rắn hổ hèo ,ri voi ,rắn mối ... tốn vốn thôi
"Trăng" ở trên trời ko nuôi đêm rằm ko mây là thấy ko cần ai nuôi bạn ạ, chắc bạn muốn nói đến nuôi trăn đúng ko? Với 200m² ôm ngần ấy con tôi nghĩ nên làm kiểu nhà gửi xe hơi ở các nước phát triển, mỗi tầng nuôi một con, nhiều con thì nhiều tầng

Hà Nội có nhiều nhà hàng kêu bán lẩu ếch. Em nghĩ là giới thiệu cho họ làm đầu ra chắc là được. quan trọng là ếch phải ngon cơ

Hà Nội có nhiều nhà hàng kêu bán lẩu ếch. Em nghĩ là giới thiệu cho họ làm đầu ra chắc là được. quan trọng là ếch phải ngon cơ
Giá một kg họ mua tầm bao nhiêu k bạn? Mình có hàng dai ngon hơn cả ếch đồng nhưng giá phải ok mới chuyển ra được vì phí vận chuyển xa còn bây h kể cả lạnh thế này mình đem về nó rơi vào trạng thái ngủ đông ko hề gì. Đợt rồi mình đem về nghệ an ko chết con nào, vì dai quá bà già và đứa cháu ko ăn được đang nhốt đó cả tuần mà ko hề chết. Mình đã có phương thức vận chuyển ếch thịt an toàn mỗi tội ko đi được mật độ cao như người ta vẫn đi túi lưới. Nếu giá ok chúng ta sẽ mở đường dây tiêu thụ
Giá một kg họ mua tầm bao nhiêu k bạn? Mình có hàng dai ngon hơn cả ếch đồng nhưng giá phải ok mới chuyển ra được vì phí vận chuyển xa còn bây h kể cả lạnh thế này mình đem về nó rơi vào trạng thái ngủ đông ko hề gì. Đợt rồi mình đem về nghệ an ko chết con nào, vì dai quá bà già và đứa cháu ko ăn được đang nhốt đó cả tuần mà ko hề chết. Mình đã có phương thức vận chuyển ếch thịt an toàn mỗi tội ko đi được mật độ cao như người ta vẫn đi túi lưới. Nếu giá ok chúng ta sẽ mở đường dây tiêu thụ

Bài viết có nội dung tương tự
  • Lam giau bang Nong nghiep voi 1,900m2
    • Thread starter trangthuyvt
    • Ngày gửi
  • nho cac bac tu van gium e
    • Thread starter lexuanhoang
    • Ngày gửi
  • Cho e hoi ve cach ghep doi giong bo cau
    • Thread starter Khanh van
    • Ngày gửi
  • Chan nuoi
    • Thread starter Cong la 96