Bán Chồn hương có giấy tờ kiểm lâm.

[/URL]

Last edited:
Anh thì chưa nhiều kinh nghiệm, anh chỉ em một người trong diễn đàn này mà nhà có một trại heo kha khá, mà cũng có rất nhiều kinh nghiệm là anh Trường Giang. Anh thấy trong diễn đàn anh này giúp tư vấn cho nhiều người rồi.
---------------
[/URL]
con này là chồn vòi hương mà. chồn hương đâu phải vậy.

Chắc bạn không đọc kỹ ngay từ đầu mình nói đây là cầy vòi hương, chồn hương là cách nói theo thói quen, từ lúc mới "vào nghề" mình đã tự hỏi tại sao cùng một con chồn nhưng mình có giấy tờ từ người bán là chồn hương và cầy vòi hương. Vấn đề này đã được các bác kiểm lâm vào cuộc và kết luận hầu hết các giấy cấp là chồn hương trước đây đều là cầy vòi hương!

cây kè bac đẹp quá,sao giống thốt nốt quê em vậy anh kỳ,em huy ở an giang đây?Nhím anh dạo này tổing đàn nhiều chưa?Em định nuôi nhím đây,heo rừng đã ổn rồi,bất chước anh ma lam từ từ,hì.Anh có chia nhím cho em út dc ko?đồng hương mà hi.

Cây kè bạc thì có màu bạc, nghe nói cây thốt nốt khó bứng phải không anh Giang? Anh đang bắt đầu trồng một số loại cây này vì trông nó đẹp thật. Chuồng nhà anh bây giờ có hơn 100 con nhím thôi, mình đang xây thêm chuồng nên chưa bán ra. Để khi nào đầy đầy chuồng mình sẽ gọi bạn ngay!

Back