Bán Bán Gà Ta Giống và bao tiêu sản phẩm

• Thread starter cungcapgagiong
  • Ngày gửi
lên cao nào cho cả tuần bạn thật nhiều hàng nhé

lên cao nào cho cả tuần bạn thật nhiều hàng nhé. tết rồi hàng hút wa ai đặt gà nhanh chân nhé

lên cao nào cho cả tuần bạn thật nhiều hàng nhé. tết rồi hàng hút wa ai đặt gà nhanh chân nhé

mùng 9 là có gà cho em đấy nhé anh Hoàng :approve:
em đặt hôm 15 tháng 8 nha anh.

Chào anh!
em muốn đăt 300 con going gà ta
giá cả sao anh
anh bao tiêu SP luôn ak
em ở Lâm Đồng
có gì LH sdt của em nha
0989974884

e thong cam tai ga hut wa voi lai ct hut ga nen cung hoi kho cho a. thu 2 chac an se uu tien co cho e.
OK anh hứa đó nha. chuồng em đã chuẩn bị đầy đủ hehe.
à mà cái Mẹt tre anh cho gà ăn nó ỉa ra thì làm thế nào hả a.Hoàng. chắc mình phải thay thường xuyên . vậy mua 2 cái cho chắc ăn hihi

uh với lại e cho ăn theo cữ nên cho ăn xong e lấy ra khi nào ăn e cho vào vừa sạch vừa nhanh lại đỡ hao thức ăn.

uh với lại e cho ăn theo cữ nên cho ăn xong e lấy ra khi nào ăn e cho vào vừa sạch vừa nhanh lại đỡ hao thức ăn.

Vậy là mình chia ra làm 5 bữa hả anh. em tính cho ăn Auto sáng tới tối luôn. ăn cả đêm nữa. vậy nó mới nhanh lớn. ăn theo cữ em sợ đến bữa ăn em cho mẹt tre vào nó chèn ép nhau . giành dật sợ con yếu hơn ko ăn được
em thấy mình cho ăn liên tục thì con nào ăn no lại ra con khác vào ăn tiếp . hihi em chỉ hỏi thế thôi.

em cho an lien tuc ko bao h ga an no ca. e cho an theo cu ga moi an no duoc

Back