Bán Bình dương-bán gà tre tân châu giá rẻ

• Thread starter gathai01
  • Ngày gửi
bác đễ rẻ cho em 2 em trống đầu đi bác

không giảm được bác ơi, đó là gà nọc, vì các chú trên đã hơn 1 năm nên bán cho ae nào thích để gầy giống chơi, bớt bác 100k nếu bác bắt luôn 2 2em = 1500k/2em, bác đến cho vui, thích thì bắt, không thhi1ch xem như đi chơi giao lưu.. cảm ơn nhé

ủng hộ bác----------------

còn hai em ban ơi.tới xem được bắt luôn không thi cũng chẳng có sao.

cảm ơn các bạn đã ủng hộ trong thời gian vừa qua. mình nuôi gà vì mình thích và bán với mục đích kiếm thêm chi phí phục vụ cho sở thích chơi gà nên không bao giờ bán giá cao, muốn chia sẽ cho anh em cùng sở thích, nên anh em nào cảm thấy thích thì ủng hộ nhé, hiện giờ đang gầy giống mới nên còn lát đát vài em để làm giống, hẹn vài tháng nửa có gà nhé.....

up

a ơi sao topic của a e không coi được, e cũng ở BD đang quan tâm muốn mua gà tơ, a cho e số dt de lien lạc ạ,:lol:

Có mái nhạn nào râu, chân lùn ơi là lùn không bạn (đang tìm 1 em chân lùn vô cùng :v)? Nếu có cho mình xin hình và giá luôn nha. Lên là lên là lên là lên......:5^::5^::5^:

bạn cần gà bao tháng? đa số mái tân châu chân lùn hết bạn ạ.hôm nào rảnh ghé đi rồi chọn luôn giá gà mái luôn rẻ hơn gà trống chỉ từ 300k-500k.Gà hơn 1,5tháng 150k.sẽ gửi hình sau.

Có đổi gà mái với nhau không anh? Em có con mái nhạn 2 tháng chân lùn (vàng) râu, đổi 1 mái ngang thế! Lý do sợ trùng huyết!!!

up

có con gà trống tơ nào tầm 250 300k ko a,gà 2 3th cũng dc mà bổn tốt xíu ah, e bắt ạ, e cũng ở BD nè, thích chơi mà hồi giờ ko có con nào bổn đẹp đẹp chơi hết ạ.

Bài viết có nội dung tương tự

Back