Bán Bồ câu giống to,gà Mỹ,pháp lai,Khoáng đặc biệt,Chuồng,máng ăn,uống,máng lót phân

• Thread starter uyuy
  • Ngày gửi
bồ câu 2 tháng tuổi của anh màu gì ak. trọng lượng mỗi con là bao nhiêu vậy. phân biệt trống mái được chưa anh
HIện giờ có màu vàng và đỏ trọng lượng 900gr đả phân biệt trống mái,

Hix cái khoáng bác bán là tự điều chế hay là mua sỉ bán lại vậy, mà những 60K/kg thì một cặp ăn mấy bữa hết vậy bác??em tính mua vài kg cho chim ăn thử thử.:):)

Hix cái khoáng bác bán là tự điều chế hay là mua sỉ bán lại vậy, mà những 60K/kg thì một cặp ăn mấy bữa hết vậy bác??em tính mua vài kg cho chim ăn thử thử.:):)
Khoáng mình có cơ sở sản xuất tại vĩnh long,1 cặp ăn 1kg từ 6 đến 8 tháng.bạn yên tâm khoáng mình có rất nhiều khách hàng cả nước đả tin dùng.

ý em hỏi là bồ câu 2 tháng tuổi pháp lai của anh màu gì ak. màu trắng hay nhiều màu trọng lượng mỗi con là bao nhiêu vậy. phân biệt trống mái được chưa anh

Mình ở Phú Lộc cách Sóc trăng 30 km về hướng Bạc Liêu muốn mua 1 cặp bồ câu gà Mỹ. Bạn có giao hàng không?

500K/ cặp thì khoảng 1kg mấy vậy bạn. Ship về châu đức vũng tàu thì giá cả thế nào.

Bài viết có nội dung tương tự

Back