bo ghép sứ thần tài và ông già nôen

• Thread starter vvcc
  • Ngày gửi
ai có bo ghép , sứ thần tài và ông già nôen chia mình nhá , nhà mình tại Cần Thơ muốn tìm loại sứ này nhưng ở chổ mình ít người chơi sứ quá, nên khó tìm

nhớ đấy nhá, ai có bo ghép thì nhớ chia cho anh này đấy nhá

cái này mình nói chia cho lịch sự vậy mà, chia dĩ nhiên mình sẽ trả phí công = thôi bạn ạ

he he, ý mình không phải là vậy. tại tiếng Việt mình phong phú, bạn lại là người miền tây, nếu bạn không bỏ dấu sắc cho chữ "nhá" thì mình nghĩ sẽ dễ nghe hơn

mình rút kinh nghiệm, cảm ơn nguyenphatloi.
diễn đàn trên mạng, khi chưa gặp nhau ngoài đời - quả thật khó mà tin tưởng lẫn nhau.
thế mới khó

bạn tìm cách vận chuyển đi, hiện giờ thì sứ mới xả tàn nên chưa có bo ghép được, đặc biệt giống thần tài cứ cho ra hoa suốt , khoảng vài tháng nữa tôi sẽ tặng bạn 2 nhánh.
nếu có người quen ở thành phố thì tốt nhất, chứ bo sứ mà đóng gói chuyển đi bằng bưu điện thì tới nơi e rằng không còn miếng nhựa để lên đâu

Gởi đạt hàng Bo Sứ

bạn tìm cách vận chuyển đi, hiện giờ thì sứ mới xả tàn nên chưa có bo ghép được, đặc biệt giống thần tài cứ cho ra hoa suốt , khoảng vài tháng nữa tôi sẽ tặng bạn 2 nhánh.
nếu có người quen ở thành phố thì tốt nhất, chứ bo sứ mà đóng gói chuyển đi bằng bưu điện thì tới nơi e rằng không còn miếng nhựa để lên đâu
Chào. Mình có YM đơn hàng bo sứ khi nào có thì ới mình nhé

só điện thoại của bạn có phải là 0166 96633 ... phải không ?

cảm ơn ban nguyenphatloi, bạn ở tp.HCM phải không?
trên đấy phong trào sứ thật mạnh,
mình sau khi ngắm nghía cáo lan can định trồng sứ nhà mình, nảy ra ý định này:
lan can lầu chia ra trồng được 5 chậu sứ - ( có sẵn củ rồi ) - đang tìm đủ bộ ba hoa sứ phúc - lộc - thọ ( để chính giữa ) , bên trái thần tài + bên phải ông địa ( hihihihhihi ). nhưng hoa sứ ông địa có không vậy bạn nguyenphatloi?

muốn có cũng dễ thôi, bạn lai tạo ra một giống sứ nào chưa có trên thị trường mà lại có vẻ thu hút con mắt người khác, và đặt tên nó là ông địa
theo tôi thì bộ ba PHÚC - LỘC - THỌ chỉ lạ chứ không đẹp

cũng có xem bên new.dalatrose.com, thấy có nhiều loại hoa đẹp lắm , nhưng mình không biết tên. vậy khi nào có bo ghép hoa đẹp bác chuyển cho mình , mình gửi phí cho bác , cũng mới tập tành ghép sứ thôi

Back