Cần 1 mèo cá đực để phối giống

Mình đang có 3 con mèo cá,1 mẹ 2 con,đang cần 1 mèo đực để phối giống,Ai có thì có thể bán cho mình hoặc trao đổi?

A-Z

Nghiệp dư
Để tôi post hình lấy từ vncreature.net vì bạn ấy không biết post hình.

Bác thátoncongtu bán cho mình 1 con mèo con được không , bác có ở tp không ?
Sorry minh dinh gây nuôi sinh sản,minh ở an giang?Con nay hiếm lắm bạn à,nếu có dc mèo đực thì tốt quá?Ai có mua mèo đực an giang có thể chia se với mình hay hợp tác cung dc.Thân.

A-Z

Nghiệp dư
Woah! mèo đẹp quá. Bạn có bán mèo con ko vậy?

Không anh ơi,em định gây nuôi,đang tim mèo đực,nếu có mèo đực thì em trao đổi,khi nào mèo em có đẻ ra mèo con thi sẽ bán cho các bác nuôi lam cảnh.Ai biết mèo đực ở đâu xin chia sẻ?! loài thú quý hiếm cần nuôi sinh sản và bảo tồn.

ovaodc

Nghiệp dư
quý hiếm nên chắc chắn tìm khó rồi up phụ bạn mau tìm đc mèo đực ưng í nhé

Nói là mèo cáo , nhưng nhìn có khác gì mèo rừng đâu ta, sao bạn không kiếm một em mèo rừng đực xem sao ? vì mèo cá thì hiếm lắm, hơn cả mèo rừng.
---------------
sorry nha, mình viết nhầm rồi ' mèo cá " chứ không phải " mèo cáo"

Last edited:
Nói là mèo cáo , nhưng nhìn có khác gì mèo rừng đâu ta, sao bạn không kiếm một em mèo rừng đực xem sao ? vì mèo cá thì hiếm lắm, hơn cả mèo rừng.
---------------
sorry nha, mình viết nhầm rồi ' mèo cá " chứ không phải " mèo cáo"
Ý kiến hay,mà mèo rừng đực có bán ko vậy anh?Ko biết phối giống có dc ko nữa?

Mình đã quan sát kỹ con mèo cái của bạn , mèo của bạn đích thị là mèo rừng.chúc bạn tìm được 1 em mèo rừng đực nha.

aurora

Tập sự
sao em thấy con này giống chồn cáo mèo( hoặc cáo cộc ) thế ta, nếu chồn cáo mèo thì dễ tìm e vẫn hay bẫy được. Trọng lượng chừng 4kg là bắt đc nhiều nhất.
Đuôi dài, khoản cách từ tai đến mắt khá xa chứ không gần như mèo. Đến gần nó " xè xè xè " dễ sợ lắm. Thịt ngon

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH