Cần bán,chuyên cung cấp men vi sinh hoạt tính,men ủ thức ăn,men vi sinh NN1 - 0973.569.410

• Thread starter Thái Hiếu
  • Ngày gửi
Co bac nao dang chan nuoi theo phuong phap uu men nay chua ạ? Co hieu qua k cac bac?cho e xin y kien voi ạ....E cung dag muon xay chuong nuoi lon..nhug gia thanh thuc an thi cao qua di
Bạn tìm chủ đề Chia sẽ kinh nghiệm trộn cám chăn nuôi cùa mình trong topic sẽ có những gì tốt nhất.Mình dùng 3 năm rồi.chúc bạn thành công.

Bạn tìm chủ đề Chia sẽ kinh nghiệm trộn cám chăn nuôi cùa mình trong topic sẽ có những gì tốt nhất.Mình dùng 3 năm rồi.chúc bạn thành công.
Dạ..minh da doc a.minh cam on ban da chia se cho minh nhe!

Giá bán lẻ trên thị trường là 75.000/kg. Sản phẩm chưa chắc đã giống nhau Bác ạ
mình ở kiến xương thái bình đang muan dùng thử cái này.neo ở khu vực kiến xương đã có người dùng và đang dùng mình muan bạn cho mình địa chỉ để mình tìm hiểu và mắt thấy tai nghe khi nó thật sự thuyết phục mình sẽ dùng có được không bạn . số điện thoại của mình 01646218330 minh ten sang

Khách hàng rất nhiều nên mình không lưu bạn nhé, Bạn muốn tìm hiểu thì bạn thử nghiệm đi. Giá thành cũng đâu có cao và cung đâu có mất nhiều thời gian
Khách hàng mình mới dùng đều phải thử nghiệm trước

Khách hàng rất nhiều nên mình không lưu bạn nhé, Bạn muốn tìm hiểu thì bạn thử nghiệm đi. Giá thành cũng đâu có cao và cung đâu có mất nhiều thời gian
Khách hàng mình mới dùng đều phải thử nghiệm trước

a Thai Hieu Oi.em cunh dag chan nuoi nong ho e o tinh lang son.e cung muon thu nhiem voi san pham men visinh nay.e co mua o dau a
A Hieu.em o tinh lang son.a co gui dc hang cho em k? E chan nuoi trang trai nho.muon dung thu voi san pham nay a

Mình có gửi về Lạng Sơn bạn nhé, nhận hàng bạn thanh toán cho nhan viên bưu điện

a Thai Hieu Oi.em cunh dag chan nuoi nong ho e o tinh lang son.e cung muon thu nhiem voi san pham men visinh nay.e co mua o dau a
A Hieu.em o tinh lang son.a co gui dc hang cho em k? E chan nuoi trang trai nho.muon dung thu voi san pham nay a
không ra gì đâu bạn ơi

A oi! Cai do co j bat on ạ.phien aa chia se cho e it voi ạ
tôi ở thái bình mà bạn biết ở thái bình là nơi thí điểm men vi sinh nn1 rất nhiều phải ko trên youtube đó va toi biet nhung nguoi da tung su dung men gio deo da bo ? vì sao thì bạn nên hiểu tôi ko tiện nói a

tôi ở thái bình mà bạn biết ở thái bình là nơi thí điểm men vi sinh nn1 rất nhiều phải ko trên youtube đó va toi biet nhung nguoi da tung su dung men gio deo da bo ? vì sao thì bạn nên hiểu tôi ko tiện nói a
.da vang! E hieu roi cam on a ạ

minh ở thanh xuân hn thì có đế tận nôi để lấy hàng được không?

MÌNH muốn mua dùng thử có được không bạn ... bên bạn có cung cấp men làm đệm lót chăn nuôi không?

Mua dùng thử được bạn nhé,bên mình có cả men đệm lót đấy

chào bạn nha mình co nuôi đàn lợn 10 hiện nay được 20kg 1 con mình muốn mua men về để ủ với số lượng như trên có được ko

Back