1. Bạn đang xem chuyên mục diễn đàn thảo luận
      Để đăng tin mua bán rao vặt, vui lòng đăng đúng nơi quy định để tránh bị xóa bài và khóa nick.

chim hồng hoàng cao cát

Thảo luận trong 'Chim cảnh'

1. chimrunglame Thành Viên mới

mình rất đam mê giống chim này hiện mình có 6 con.mỗi con gần 8 lạng.chim rất dạn người do nuôi đã rất lâu.
      hình chim nè bà con xem chơi
      vuốt mỏ em nó nè
      Ai cùng niềm đam mê gọi tui nha.
      0126 4974240.
      Quê tui ở bến tre.nhưng đang sống ở bình dương.Bà con nào gần nhà hay cùng quê giao lưu chơi cũng thích.
      1 person likes this.
    2. hoangcpr

hoangcpr Thành Viên mới

Credit:
      mình củng thích lắm nhung ở xa quá bạn ạ
      1 person likes this.
    3. chimrunglame

chimrunglame Thành Viên mới

Credit:
      có dịp nào đó đi ngang nhà ghé tui chơi.có quen ai trong sài gòn kêu ra tui lấy 1 cặp gửi về ngắm cho đã.
    4. chongluadao

chongluadao Thành Viên mới

Credit:
      cảnh báo cảnh báo hãy đề phòng lừa đảo !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    5. hoang_sontung

hoang_sontung Thành Viên mới

Credit:
      Nghe giọng văn vở rất giả tạo, mồm thì lịch sự nhưng thực chất là lừa anh em nhẹ dạ! CẢNH BÁO, CẢNH BÁO AE NHÉ!
    6. nuiban

nuiban Thành Viên mới

Credit:
      S.O.S
      Í e, í e, í e, í e

Box mua bán sinh vật cảnh bị tẩy chay quá nên tạo nick mới chuyển sang box chim cảnh đây
      Ngay đến cái Title là đã mập mờ đánh lừa người khác. Giống tui tàu. xe Hongda (Nháy xe chính hiệu Honda) :d
    7. Xuan Vu

Xuan Vu Nhà nông nghiệp dư THÀNH VIÊN VIP

Credit:
      18.582đ
      Con hình trên là con cao cát, chứ không phải hồng hoàng bạn nhỉ, nếu là hồng hoàng thì đẹp, lớn và đắc tiền hơn nhiều.
      Loại này nuôi từ nhỏ lên, khôn lắm thả bay vòng vòng rồi vô nhà kiếm ăn, không đi đâu hết.
      Last edited: 12/11/10
    8. Mrcu

Mrcu Thành Viên mới

Credit:
      ui nguy hiểm thật ......................... dạo này hàng dán nhản made in china nhìu ghê
    9. baocuong1980

baocuong1980 Banned

Credit:
      23đ
      Thấy mấy ông là tôi bực mình rồi,thời xưa có thể gọi mấy ông là lũ hoạn quan -ngày nay gọi là bọn vô công rỗi nghề đó.Đi đâu cũng cảnh báo lừa đảo, ra vẻ ta đây sành đời(trên đời này không còn ai ngu hơn mấy ông đâu)"lừa đảo" ???tôi nghỉ mấy ông cũng chả hiểu gì về nghĩa của 2 từ này đâu.Người ta mua hàng thì phải tận mắt xem hàng -nhà cửa...Thuận mới mua.(nếu gạt thì người ta quay lại cho 1 trận rồi).Bán lề đường sao mà gạt?? Cứ phao tin lung tung làm nhiễu loạn lòng tin của mấy người mua hàng trên mạng.
    10. chimrunglame

chimrunglame Thành Viên mới

Credit:
      bên đây là mục thảo luận chơi mấy bác ơi tui có đăng bài bên mục mua bán rồi mà