Chúc Mừng Năm Mới

TienChip

Nhà nông nghiệp dư
Nhân dịp năm mới 2014, mình chúc tất cả anh em bà con trên agri có 1 cái tết thật sum vầy, đầm ấm, gia đình hạnh phúc , sung túc. Công việc luôn thuận buồm xuôi gió, Sức khỏe dồi dào, tràn đầy năng lượng .
MÃ ĐÁO THÀNH CÔNG

gakochet9x96

Nhà nông nghiệp dư
Nhân dịp năm mới 2014, mình chúc tất cả anh em bà con trên agri có 1 cái tết thật sum vầy, đầm ấm, gia đình hạnh phúc , sung túc. Công việc luôn thuận buồm xuôi gió, Sức khỏe dồi dào, tràn đầy năng lượng .
MÃ ĐÁO THÀNH CÔNG
có tiền là có tình, lì xì cho e với

TienChip

Nhà nông nghiệp dư
Tienchip nuôi bao nhiêu con? Loại giống và thức ăn gì thế? Giá bán bi nhiêu ? Lãi 100 % ? Con số đáng ngưỡng mộ quá nha! Chia sẽ với bà con mau mau nè!
hihi ^^. Em nuôi 102 con , chết 7 , trung bình 1k5 .
em nuôi chi phí hết 7,5 triệu . trong 4 tháng 10 ngày , bán trước 20 em to . còn lại để 30 tết bán nốt . giá trống 110 , mái 120 .
Theo em cái lãi ở đây là gà khỏe mạnh tăng cân đều và giá thành , em đưa con gà tới thẳng tay người tiêu dùng nên giá có hơi cao hơn 1 chút . hihi

9xkhoinghiep

Nhà nông chuyên nghiệp
hihi ^^. Em nuôi 102 con , chết 7 , trung bình 1k5 .
em nuôi chi phí hết 7,5 triệu . trong 4 tháng 10 ngày , bán trước 20 em to . còn lại để 30 tết bán nốt . giá trống 110 , mái 120 .
Theo em cái lãi ở đây là gà khỏe mạnh tăng cân đều và giá thành , em đưa con gà tới thẳng tay người tiêu dùng nên giá có hơi cao hơn 1 chút . hihi
ng0n nhi...̉

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH