Cung Cấp Rắn Ráo Trâu, Long Thừa, Hổ Hèo, hổ Vện Giống Chất Lượng Nhất

• Thread starter Hongtue
  • Ngày gửi
Rắn giống 1 con nhiêu hả bạn ? rắn mấy tuần tuổi báo cho AE biết luôn mình cung muôn nuôi nè ĐT : 0913786639 mong bạn hồi âm .Cám ơn

Úp cho hồng Tuệ nè !
Xay dựng mở rộng thêm tới đâu rồi ? Lợp mái phía đằng sau nhà chưa ?

Sao ai cũng không nói giá thế nhỉ? Khoảng 250.000 đ/con rắn 1 tuần tuổi AE thấy thế nào? bình loạn về giá xem nào. Năm nay có vẻ rắn Hổ Hèo giống không được nhiều lắm. Địa bàn mình điểm danh sơ sơ chắc không qua 3000 con giống.

Sao ai cũng không nói giá thế nhỉ? Khoảng 250.000 đ/con rắn 1 tuần tuổi AE thấy thế nào? bình loạn về giá xem nào. Năm nay có vẻ rắn Hổ Hèo giống không được nhiều lắm. Địa bàn mình điểm danh sơ sơ chắc không qua 3000 con giống.
Giá thì có nhiều loại giá, bn Hai764112 cũng chăn nuôi hổ hèo nữa Ah, giá rắn nó phải dựa vào chất lượn con giống nữa bn Ah, năm nay con giống rất ít nên giá thành hơi cao, nguồn rắn hoan ở campuchia cũng cạn rùi chủ yếu là rắn nuôi thui..

Giá thì có nhiều loại giá, bn Hai764112 cũng chăn nuôi hổ hèo nữa Ah, giá rắn nó phải dựa vào chất lượn con giống nữa bn Ah, năm nay con giống rất ít nên giá thành hơi cao, nguồn rắn hoan ở campuchia cũng cạn rùi chủ yếu là rắn nuôi thui..

Hải cũng đang nuôi, cũng nghe về trại của Anh Tuệ lâu rồi, Hải ở TPCL nè, gần trại của Anh Khởi, có lẽ anh Tuệ cũng biết. Giá Nói trên là giá tham khảo, con giống thuần 100%, Nói đúng hơn là rắn trại em sinh sản, em định xuất ra chỉ dao động quanh mức giá 250k mà thôi. Cao hơn nữa thì Hải tính rồi, người nuôi khó có lãi, nghề nuôi sẽ mau chóng tàn lụi.

Hải cũng đang nuôi, cũng nghe về trại của Anh Tuệ lâu rồi, Hải ở TPCL nè, gần trại của Anh Khởi, có lẽ anh Tuệ cũng biết. Giá Nói trên là giá tham khảo, con giống thuần 100%, Nói đúng hơn là rắn trại em sinh sản, em định xuất ra chỉ dao động quanh mức giá 250k mà thôi. Cao hơn nữa thì Hải tính rồi, người nuôi khó có lãi, nghề nuôi sẽ mau chóng tàn lụi.
Nói về mô hình thì ko ai bằng Anh khởi, đúng ko bn mình nghe nói nhiều về Anh khởi nhưng chưa có tg để tới, Anh ấy đóng học phí cho vật nuôi nẩy nhiều lắm mà hình như là bỏ nghề luôn thì phải, nghe nói chuyển sang nuôi 90 con hổ Nưa phai ko Hai764112, Mình thì quen biết mấy Anh bn kiểm lâm Đồng Tháp nghe nói lại như vậy sẽ có dịp mình sẽ gặp các Anh em trong Tỉnh ĐT, HongTue nuôi ĐVHD nầy chủ yếu để giải trí thui hai Ah, nên mình rất trọng những giá trị thực của nó

Nói về mô hình thì ko ai bằng Anh khởi, đúng ko bn mình nghe nói nhiều về Anh khởi nhưng chưa có tg để tới, Anh ấy đóng học phí cho vật nuôi nẩy nhiều lắm mà hình như là bỏ nghề luôn thì phải, nghe nói chuyển sang nuôi 90 con hổ Nưa phai ko Hai764112, Mình thì quen biết mấy Anh bn kiểm lâm Đồng Tháp nghe nói lại như vậy sẽ có dịp mình sẽ gặp các Anh em trong Tỉnh ĐT, HongTue nuôi ĐVHD nầy chủ yếu để giải trí thui hai Ah, nên mình rất trọng những giá trị thực của nó
Thông tin anh nói sai 180 độ rồi. Anh Khởi vẫn đang nuôi và tăng đàn, đợt tháng 6 này anh khởi đang ấp khoảng 800 trứng, đàn rắn của anh khởi đang phát triển rất tốt. Nếu là dân nhà nghề mà gọi " Hổ Nưa" thì em xin chịu hi . . hi.
Anh khởi chuyên về nuôi trăn đã gần 10 năm nay, Rắn thì mới khởi nghiệp cùng đợt với Hải. còn "Hổ Nưa" mà anh nói thì là Trăn Gấm, loại này dễ nuôi thôi, dễ hơn cả trăn, rắn. Nhưng ít người dám nuôi vì nó dữ lắm (tuỳ con nha, có con hiền như trăn đất vậy), và rất khoẻ nữa.
Mà nói nhỏ nghe anh tuệ em có nghe nói anh đang nuôi rắn trong keo, còn cho uống nước nếp nữa hả? Không đúng thì thôi đừng có chửi Hải nha. hi. hi. hi.

Thông tin anh nói sai 180 độ rồi. Anh Khởi vẫn đang nuôi và tăng đàn, đợt tháng 6 này anh khởi đang ấp khoảng 800 trứng, đàn rắn của anh khởi đang phát triển rất tốt. Nếu là dân nhà nghề mà gọi " Hổ Nưa" thì em xin chịu hi . . hi. Anh khởi chuyên về nuôi trăn đã gần 10 năm nay, Rắn thì mới khởi nghiệp cùng đợt với Hải. còn "Hổ Nưa" mà anh nói thì là Trăn Gấm, loại này dễ nuôi thôi, dễ hơn cả trăn, rắn. Nhưng ít người dám nuôi vì nó dữ lắm (tuỳ con nha, có con hiền như trăn đất vậy), và rất khoẻ nữa.Mà nói nhỏ nghe anh tuệ em có nghe nói anh đang nuôi rắn trong keo, còn cho uống nước nếp nữa hả? Không đúng thì thôi đừng có chửi Hải nha. hi. hi. hi.
Loại nào cũng có Hải Ah, rắn nhà xuất giống có kèm giấy kiểm lâm ko vậy Hải

Rắn nở nhiều chưa hồng Tuệ ? Rắn nhà tôi ăn gà con kinh khủng lắm .
Con rắn đực nó nong một lúc 7 con gà mới nở , nhìn nó ăn mà xót xa lũ gà hi hi ...
Hôm nào Tuệ mua vịt con ( loại dạt ) về cho rắn ăn đi , tính ra rẻ lắm có mấy trăm đồng 1 con à .

Rắn nở nhiều chưa hồng Tuệ ? Rắn nhà tôi ăn gà con kinh khủng lắm .
Con rắn đực nó nong một lúc 7 con gà mới nở , nhìn nó ăn mà xót xa lũ gà hi hi ...
Hôm nào Tuệ mua vịt con ( loại dạt ) về cho rắn ăn đi , tính ra rẻ lắm có mấy trăm đồng 1 con à .

Có 1, 2 con ăn nhiều như vậy thôi chứ phải không anh Hải! Chứ rắn làm như trăn, ăn gì mà khiếp vậy? hii, rắn em ăn 2 con là thấy no rồi.

Bài viết có nội dung tương tự
  • 70 Triệu Đồng 1 Đôi Gà Đông Tảo
    • Thread starter ban ga dong tao
    • Ngày gửi

• Back