đầu ra cho bồ câu

dieppro

cố gắng
Chào mọi người, mình thấy bồ trong thời gian qua khá ảm đạm, đi đâu cũng thấy rao bán, thanh lý. Có lẽ vấn đề chung là đầu ra khá khó khăn. Như chỗ mình thì chỉ bán lặt vặt cho người dân xung quanh, còn lái thu mua thì hoàn toàn không có. Thực sự mình đang băn khoăn về đầu ra cho bồ câu , tình trạng này kéo dài chắc anh em nuôi bồ câu bỏ nghề hết.

ngocminh44443

Nhà nông tập sự
Chào mọi người, mình thấy bồ trong thời gian qua khá ảm đạm, đi đâu cũng thấy rao bán, thanh lý. Có lẽ vấn đề chung là đầu ra khá khó khăn. Như chỗ mình thì chỉ bán lặt vặt cho người dân xung quanh, còn lái thu mua thì hoàn toàn không có. Thực sự mình đang băn khoăn về đầu ra cho bồ câu , tình trạng này kéo dài chắc anh em nuôi bồ câu bỏ nghề hết.
đúng là đán buồn cho cái nghề nuôi bồ câu. mông có ngày tốt đẹp đến với anh em mình

minhlong0080

Nhà nông nghiệp dư
con này tui sợ nó cách nay gần cả 10 năm rồi đó. ai có thanh lí lồng bồ câu giá rẻ kêu tui.(lồng lắp ráp). tui nuôi thỏ .hehe

BC_hoangvanphat

Nhà nông nghiệp dư
bác ơi bác ở đâu bồ câu ra ràng nhiều hok

Chào bạn! Nông nghiệp chăn nuôi mình đc sự thổi phồng k đúng sự thật và những người làm báo chẳng hiểu rõ về sản phẩm cung như thị trường của nó. Đứng ở ngoài nhìn vào cứ tung hô.người chăn nuôi hiểu nhầm lại lao vào đầu tư. Khi đã quá nhiều thì k còn đường lui. Điển hình như : nhím, chồn nhung đen, bồ câu, cây kiểng....

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH