Điểm Danh Hằng Ngày Của Hội Nuôi Gà.

Thời gian gần đây, trên Hội chúng ta yên ắng quá. Sự thực thì nhiều thành viên tham gia rồi xem có gì mới, sau đó out.
Biết rằng bạn quan tâm Hội lắm.
Từ đây, chúng ta sẽ có một topic dành riêng cho Anh em "tạm gọi là chém gió". Đúng ra nó phải được gắn ở chuyên mục Giải Trí. Tuy nhiên, ACE trong Hội chắc chủ yếu load trang này.

Nên tạm thời để ngay đây vậy. :6^:

* Mỗi ngày khi chúng ta đăng nhập thành viên thì nếu vào trang Hội nhớ ghi một status để thử xem thành viên chúng ta được bao nhiêu người load trang nhé. Chắc hẳn đó nguồn cảm hứng cho mọi người vào mỗi ngày..thử xem!

ví dụ: Status "Đi làm thôi! ". hay " Ra xem gà hết bệnh chưa?" hay "Hội nay rãnh thiệt", "giá gà được 90.000 đ.kg"....."TQ bán gà qua nữa"...:blush:

Last edited:
xem 2 trận của vn hoàn toàn thất vọng........mấy trận gh mấy ông nhà báo nổ quá chời,nào vn đá tiquitaca.......30 năm nữa.....tính đá theo kiểu tbn vô đích euro đọi hình 4-6-0......công vinh thì thôi mê gái đá hết nổi.....văn quyết thì ko cho đá.....hey.....buồn cho đội tuyển quá.....chờ thêm 2 năm lứa HAGL lên có thể hy vọng...................

bữa hỗm rũ đi uống "bia ôm" mà ko ai đi hả a....bởi zi còn xui ak :lol:.....ngộ thiêt đi mấy chỗ đó toàn bị ôm mà cũng mất tiền "bo"zo nó kêu bằng e xưng chị muốn cho nó ăn chai bia hết sức :lol:.............
Niếu vậy phát kêu nhỏ đó bo lại cho phát.khakhkha,

^^!điểm danh cái rùi đi ngủ...hjhj...cả nhà ngủ ngon
Hôm nay buồn buồn nên đi lang thang ghé thăm nhà mọi người :2cat: thấy nhà ai cũng đóng cửa nhưng... sáng đèn :lol:, tình cờ phát hiện ra một điều thú vị... hôm nay đúng là ngày khanhhungdaklak oe oe cất tiếng khóc chào đời (November 27, 1990) :6^:

May quá, vẫn còn kịp (!!) Thay mặt hội chăn nuôi gà, ngoinhanho xin chúc bạn có một sinh nhật vui vẻ và thêm một tuổi mới gặt hái được nhiều thành công trong mọi lĩnh vực, đặc biệt là lĩnh vực chăn nuôi gà nhé! :75::75::75:

Chúc mừng sinh nhật (!!)

Dear Hưng! Tối qua không onl nên không biết SN em ngày qua. Chúc mừng SN em nha, hơi muộn nhưng chúc em tuổi mới sức khỏe và nhiều thành công trong cuộc sống nhé!

Hôm nay buồn buồn nên đi lang thang ghé thăm nhà mọi người :2cat: thấy nhà ai cũng đóng cửa nhưng... sáng đèn :lol:, tình cờ phát hiện ra một điều thú vị... hôm nay đúng là ngày khanhhungdaklak oe oe cất tiếng khóc chào đời (November 27, 1990) :6^:

May quá, vẫn còn kịp (!!) Thay mặt hội chăn nuôi gà, ngoinhanho xin chúc bạn có một sinh nhật vui vẻ và thêm một tuổi mới gặt hái được nhiều thành công trong mọi lĩnh vực, đặc biệt là lĩnh vực chăn nuôi gà nhé! :75::75::75:

Chúc mừng sinh nhật (!!)

wua...khanhhung hok biết ns gì hơn,hj..xúc động quá ah`^^!..cảm ơn NNN và toàn thể ACE hội nhiều...^^!!!!!!!!hi vọng hội sẽ ngày càng phát triển.

Mầm sinh nhật này khanhhungdakla ~!!!
cảm ơn a HTCT nhiều ạh...khanhhung rat vui khi nhận đc sự quan tâm của mọi người...tks tks.^^!

--------

Dear Hưng! Tối qua không onl nên không biết SN em ngày qua. Chúc mừng SN em nha, hơi muộn nhưng chúc em tuổi mới sức khỏe và nhiều thành công trong cuộc sống nhé!

hjhj...E cảm ơn bó hoa rất đẹp và nhừng lời chúc của chị..chúc chị cũng luôn vv và thành công trong cuộc sống..^^!

Last edited by a moderator:
gà hoa mơ nói với gà chuối.
- anh ạ! chúng ta đã có thai rồi!
-vớ vẫn gì thế anh đã kế hoạch rồi mà! mà em thử lúc nào?
- hôm qua 1 vạch, hôm nay vạch nữa là 2.

Cho minh hoi sao phai cat mo ga vay cac pac
Hình như là để ngăn ngừa cho gà khỏi cắn mổ nhau đó bạn! :84:

..............................

[video=youtube;HjmPBr7p0ls]http://www.youtube.com/watch?v=HjmPBr7p0ls[/video]

Hình như là để ngăn ngừa cho gà khỏi cắn mổ nhau đó bạn! :

Nhỏ à! Là thành viên Hội nhưng dạo này mới thấy Nhỏ ghé thường đó nha!
Có NNN, công nhận Hội xôm hơn nhiều.
Để nói Nhỏ nghe cái này, hôm trước có ai đó muốn "bỏ" D Đ "nghĩ hưu":ph34r:
Nhưng đã quay lại rồi! May quá, cảm ơn Nhỏ! :lol:

huhu...có ai biết cách gì để bắt đc mèo hoang ko?...tình hình là mấy hnay gà con của e bị một con mèo đen ghé thăm...mà nó nhanh ghê cơ.^^!chỉ tích tắc là mấy e gà ra đi..hjk..2 hnay e phục để bắt mà ko tài nào ...có ai có cao kiến gì chỉ e vs chứ nó nhanh như cú chẳng làm gì đc...@@.tks mọ người!

Tha cho nó đi em...nó cũng có cha có mẹ mà...thiện tay ...thiện tay..:5^:

Chúc mọi người vui vẻ cả ngày,

P/s Tí nữa trả lời Tigon thì dính chưởng rồi..ha ha

huhu...có ai biết cách gì để bắt đc mèo hoang ko?...tình hình là mấy hnay gà con của e bị một con mèo đen ghé thăm...mà nó nhanh ghê cơ.^^!chỉ tích tắc là mấy e gà ra đi..hjk..2 hnay e phục để bắt mà ko tài nào ...có ai có cao kiến gì chỉ e vs chứ nó nhanh như cú chẳng làm gì đc...@@.tks mọ người!

Em trai! Mèo hoang thì thường ăn đêm hả em? "Trị" được đó, nếu như em biết làm bẫy, tương tự lồng bẫy chuột nhưng lớn và chắc chắn hơn. Còn không thì chỉ có cách là cửa nẻo cẩn thận thôi. Hết "giang hồ hai ngón" đến mèo hoang, chán quá ha!

P/s Tí nữa trả lời Tigon thì dính chưởng rồi..ha ha

Hoangtu! Tự nhiên không hiểu gì hết trơn !

- xem giùm em con gà này nó bị gì với

Anh em nào ở cần thơ rãnh chủ nhật này cà phê chơi đc không ạ. số của em 0985443667

Last edited by a moderator:

Back