Thảo luận Một số bệnh cơ bản trên heo

HaiLua91

Lữ khách
Chào anh em, lâu lâu lục lại máy tính thấy có bản copy (chia sẻ nội bô) của CP về một số bệnh trên heo. Mình share lại cho anh em nào cần, lưu ý kín tiếng giúp mình. vì đây là tài liệu nội bộ
Cam on ban tai lieu rat huu ich

stupidheart

Thành viên mới
Chào anh em, lâu lâu lục lại máy tính thấy có bản copy (chia sẻ nội bô) của CP về một số bệnh trên heo. Mình share lại cho anh em nào cần, lưu ý kín tiếng giúp mình. vì đây là tài liệu nội bộ
Cám ơn anh rất nhiều!
Mà còn có tập 2 nữa phải ko ạ?!

luudinhhung-87

Thành viên mới
Trại bạn bao nhiêu nái? Hiện đang sử dụng những loại vaccine nào? Mình cố gắng bổ sung cho bạn. Một quy trình chuẩn rất quan trong với trại.

Cao Minh Trình

Thành viên mới
bạn có thể cho mình cách tiêm vacxin cho heo nái đc ko.trước khi chửa và đang chửa.có thể cho mình tiêm phòng cho heo con mới đẻ thì càng tốt.thank bạn

HaiLua91

Lữ khách
Trại bạn bao nhiêu nái? Hiện đang sử dụng những loại vaccine nào? Mình cố gắng bổ sung cho bạn. Một quy trình chuẩn rất quan trong với trại.
tinh hinh la minh sap nhap ve 15 nai, moi nuoi lan dau, thanks ban nhieu

luudinhhung-87

Thành viên mới
Của bạn đây,
[DOUBLEPOST=1470899482,1470899318][/DOUBLEPOST]Máy tính mình thiếu fonts nên bị lỗi, mọi người tải về tải font- full vào máy tính chắc là xem đầy đủ người.

File đính kèm

HaiLua91

Lữ khách
Của bạn đây,
[DOUBLEPOST=1470899482,1470899318][/DOUBLEPOST]Máy tính mình thiếu fonts nên bị lỗi, mọi người tải về tải font- full vào máy tính chắc là xem đầy đủ người.
ban co the chuyen giup qua font Vni times dc khong, thanks nhieu