Hỏi đáp Những anh chị có nhiều năm kinh nghiệm chăn nuôi mô hình mới

Hiện tại thì em muốn hỏi hiện tại trên thị trường những con vật nào nuôi có lợi nhuận và không có lợi nhuận.
Em thì đang phân về vật nuôi như : bọ cạp, rết, rắn mối và rắn ráo trâu.
Em không có kinh nghiệm gì nên cần anh chị giúp đỡ những mô hình nào có thể làm ăn được ạ. Em xin cám ơn

K

Khách

Guest
Hiện tại thì em muốn hỏi hiện tại trên thị trường những con vật nào nuôi có lợi nhuận và không có lợi nhuận.
Em không có kinh nghiệm gì nên cần anh chị giúp đỡ những mô hình nào có thể làm ăn được ạ. Em xin cám ơn
Cả 4 con vật bạn nêu đều không nên nuôi ! Thân....

hảy học trước khj làm. Rồi lấy kinh nghiệm từ từ, nghỉa là bắt đầu , từ nhỏ đến mô hình lớn , tổn thất sẽ ít hơn , đều này đối với tuổi trẻ.
còn làm kinh tế, thì phải hiểu kinh tế thị trường, vd , nuôi con j, cây j, thì tìm hiểu đầu ra cho nó.
vài kinh nghiệm góp ý.
thân chào.

tranvanduoc125

nhà nông nuôi rắn
4 con nêu trên không nên nuôi thì nuôi chó thịt lại càng không[DOUBLEPOST=1412143149,1412143091][/DOUBLEPOST]làm vậy ác lắm

Vốn bạn có bao nhiêu? Bạn làm lớn luôn hay lấy ngắn nuôi dài?

Đối tác

BÀI VIẾT YÊU THÍCH