Nuôi Chó Thịt

hoangphivuvuv

(nuôi gà thả vườn- nuôi chó thịt)
Hội Nuôi Chó Thịt Bình Phước
Anh em thân mến.
Để tiện việc trao đổi kinh nghiệm nuôi chó thịt.
Nay em đã lập ra Facebook Hội Nuôi Chó Thịt Bình Phước.
Hãy đăng ký làm thành viên và like page của Hội.
Cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm chăn nuôi. Thuốc chữa bệnh...
Anh em quan tâm xin gia nhập Hội.
Pic này không dành cho những người yêu cuồng chó. Tôn sùng đạo đức nghề nghiệp.

Thanhk anh em...

Last edited:

Tuanfodacon

Có kinh nghiệm
Có thể nói điều này khiến bạn không vui. Nhưng quả thực, nếu có thể được, bạn nên chọn nuôi con gì khác, thay vì nuôi chó để thịt. Chân thành đấy.

vuvantuan59

Thành viên mới
tùy cách làm thôi .ai nghĩ khác làm khác thì kết quả khác .

dangminh

Thành viên mới
mình đã tìm hiểu nhiều về nuôi chó thịt rúi mình rất thích đang có ý định nuôi thử 30 còn xem thế nào,nhunh mình nghĩ trắc chắn lời to không như mọi người nghĩ đâu

raurung

Nhanong.Com
Khẳng định ko thể lời to đc bạn a. con chó nó thông minh nuôi rồi thịt nó, cảm giác nhẫn tâm lắm. Còn nhiều con để nuôi, nuôi chó ko có hậu lắm đâu bạn.

Trancuong

Lữ khách
Nuôi chó không lời đau bạn, nhà mình nuôi rồi nên mình biết, nếu nuôi chó sinh sản thì có lời chút ít.
[DOUBLEPOST=1441114748][/DOUBLEPOST]Có ai nuôi gà j dabaco chưa ạ, cho tôi xin chút kinh nghiệm, than'ks

hacdieu

Lữ khách
em đang nuôi thử nghiệm 5con cho ăn cám của heo thấy cũng ok lắm 9 ngay lên 9lag

D

Dung2345678

Guest
Mình mới nuôi một đàn vằn vện 5 con, chuyên đi đòi nọ thuê, lãi cũng khá, chỉ phải hay cắn càn, đôi khi cắn cả chủ.Các bác nên học kinh nghiệm của mình, nhưng phải có máu liều tý

Phạm Văn Hà

Thành viên mới
Phương án này cũng hay, bác nuôi thử rồi cho anh em ít kinh nghiệm nhé!
Còn các bác nào bảo chó thông minh hay nuôi chó không có đạo đức thì xin nói thêm là chó cuối cùng cũng chỉ là vật nuôi, đã là vật nuôi thì đều có thể nuôi được tùy mục đích.