Nuôi Chó Thịt

• Thread starter hoangphivuvuv
  • Ngày gửi
Hội Nuôi Chó Thịt Bình Phước
Anh em thân mến.
Để tiện việc trao đổi kinh nghiệm nuôi chó thịt.
Nay em đã lập ra Facebook Hội Nuôi Chó Thịt Bình Phước.
Hãy đăng ký làm thành viên và like page của Hội.
Cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm chăn nuôi. Thuốc chữa bệnh...
Anh em quan tâm xin gia nhập Hội.
Pic này không dành cho những người yêu cuồng chó. Tôn sùng đạo đức nghề nghiệp.

Thanhk anh em...

Last edited by a moderator:
Nuôi chó thịt , khó đấy chi bằng nuôi heo , lợi nhuận hơn nhiều

Nuôi chó bán lấy thịt thì hiệu quả sẽ không được cao so với các loại khác.

tùy cách làm thôi .ai nghĩ khác làm khác thì kết quả khác .

mình đã tìm hiểu nhiều về nuôi chó thịt rúi mình rất thích đang có ý định nuôi thử 30 còn xem thế nào,nhunh mình nghĩ trắc chắn lời to không như mọi người nghĩ đâu

Khẳng định ko thể lời to đc bạn a. con chó nó thông minh nuôi rồi thịt nó, cảm giác nhẫn tâm lắm. Còn nhiều con để nuôi, nuôi chó ko có hậu lắm đâu bạn.

Nuôi chó không lời đau bạn, nhà mình nuôi rồi nên mình biết, nếu nuôi chó sinh sản thì có lời chút ít.
Có ai nuôi gà j dabaco chưa ạ, cho tôi xin chút kinh nghiệm, than'ks

em đang nuôi thử nghiệm 5con cho ăn cám của heo thấy cũng ok lắm 9 ngay lên 9lag

Mình mới nuôi một đàn vằn vện 5 con, chuyên đi đòi nọ thuê, lãi cũng khá, chỉ phải hay cắn càn, đôi khi cắn cả chủ.Các bác nên học kinh nghiệm của mình, nhưng phải có máu liều tý

Phương án này cũng hay, bác nuôi thử rồi cho anh em ít kinh nghiệm nhé!
Còn các bác nào bảo chó thông minh hay nuôi chó không có đạo đức thì xin nói thêm là chó cuối cùng cũng chỉ là vật nuôi, đã là vật nuôi thì đều có thể nuôi được tùy mục đích.

Vl bác.
Nếu bác không muốn nuôi thì bác đừng có bàn ra.
Biến....
Gặp phải chó thì biến thôi các bác, tránh bị cắn dại

Thực sự thấy topic định vào xem có ý kiến gì hay hay không, vì cạnh nhà tôi có gia đình nuôi chó thịt nhưng cuối cùng phải bỏ. Nuôi đơn lẻ thì dễ nhưng nuôi thành đàn rất dễ nhiễm bệnh. Chó thường bị bệnh đường ruột nhất thì phải.

Gặp phải chó thì biến thôi các bác, tránh bị cắn dại

Thực sự thấy topic định vào xem có ý kiến gì hay hay không, vì cạnh nhà tôi có gia đình nuôi chó thịt nhưng cuối cùng phải bỏ. Nuôi đơn lẻ thì dễ nhưng nuôi thành đàn rất dễ nhiễm bệnh. Chó thường bị bệnh đường ruột nhất thì phải.
Biến luôn đi.
Xin lỗi mấy bác gọi cho em mà em không nghe máy. Cũng tại vì mấy con chó ở ngoài nó sủa lớn quá nên em không nghe được điện thoại. Em mà biết nó lãn vãn bên ngoài hoài sớm gì cũng lôi vào nhốt vào cái lồng em nuôi chó luôn.
Vl mấy bác.
Mấy bác bàn đạo đức nữa em xóa píc này luôn khỏi ai bàn nữa.
Em nói thật. Em chỉ thích những người muốn kiếm thêm thu nhập thôi.
Còn mấy bác giàu khá rồi không nuôi thì Biến. Đừng có nhờn với em.

Có bác nào ở Củ Chi - HM - Q12 có chó cái con chia lại e với . E đang cần nuôi chó cái thử đây các bác

Vl bác.
Nếu bác không muốn nuôi thì bác đừng có bàn ra.
Biến....
Mình chỉ vào đây hóng chơi thoi nhưng thấy cách nói của bạn củng ngứa tay.bạn chăn nuôi con gì củng được chó mèo chuột .vv ko quan trọng miển là kiếm được tiền thôi.nhưng mà bạn nuôi chó bao lâu rồi sao mình thấy bạn nói chuyện giùng từ gióng nó vá vậy? Lời nói từ đái lòng của một người khách gé thâm nhá bạn

Back